Blog

Soy José Galindo. Este blog existe para desafiar dogmas que durante siglos fueron impuestos a los pueblos como si fueran verdad absoluta. Muchas de esas ideas no se difundieron por la fuerza de la razón, sino por el peso del poder, la tradición y, en otros tiempos, incluso por la espada. Aquí analizo textos y doctrinas para cuestionar lo que pocos se atreven a revisar. Si buscas pensar por ti mismo y examinar lo que otros aceptan sin preguntar, este canal es para ti y te dará una pauta para detectar incluso más mentiras que las que yo detecté, y quizás hasta te animes a crear tu propio blog para prevenir a la gente que no merece ser engañada.

Videos

 Enseñanzas de Cleóbulo de Lindos, pensador griego del siglo VI AC: "Haced el bien a vuestros amigos y enemigos, porque así conservaréis los unos y os será posible atraer a los otros.", “Cualquier hombre, en cualquier momento de la vida, puede ser tu amigo o enemigo, según te conduzcas con él.” ¿Enseñanzas de Jesús? Mateo 5:44 "…haced el bien a los que os odian, y orad por los que os insultan y os persiguen…" Mateo 7:12 Por eso, todo cuanto quieran que los hombres les hagan, así también hagan ustedes con ellos, porque esta es la ley y los profetas. La ley y los profetas mandan a tratar a cada cual según se lo merezca, el malvado no merece buen trato según la ley: Deuteronomio 19:18 Y los jueces inquirirán bien; y si aquel testigo resultare falso, y hubiere acusado falsamente a su hermano, 19 entonces haréis a él como él pensó hacer a su hermano; y quitarás el mal de en medio de ti. Y si hablamos de profetas, según el profeta Nahúm: Nahúm 1:2 "El Señor es un Dios celoso y vengador; el Señor está lleno de venganza y de ira. Toma venganza contra sus adversarios y reserva ira para sus enemigos." ¿Realmente Jesús presentó a Dios como un ejemplo para abandonar el principio de "ojo por ojo"? Mateo 5:45 "…para que seáis hijos de vuestro Padre que está en los cielos, que hace salir su sol sobre malos y buenos, y envía lluvia sobre justos e injustos." Según Génesis 19:23–24 "El sol se levantaba sobre Sodoma, sobre los malvados (Génesis 13:13); poco después, Dios hizo llover fuego y azufre sobre los malvados…" No preguntes si Jesús habló de un Dios diferente; pregunta por qué Roma lo hizo. Predican: 'Felices los pobres… ay de ustedes los ricos.' Pero luego piden diezmos a la gente, o les venden 'sacramentos', y viven como ricos. Y además dicen: 'Da como acto de fe.' ¿Fe en qué? ¿En Dios… o en palabras de emperadores detrás de los concilios? Y dime algo más: ¿Te parecen palabras sabias ofrecer la otra mejilla al enemigo? Si decimos que sí… ¿entonces 'ojo por ojo' nunca fue sabio? ¿Diremos que Dios es perfecto, pero que también se equivoca y niega sus propias leyes? Y mientras tanto… ¿no te piden diezmos mientras te predican 'a cualquiera que te pida, dale'? El falso mendigo agradece esa enseñanza del falso profeta. Pero el falso profeta no me agradece esta enseñanza, porque lo delata. Dime, ¿Acaso crees que el deseo de los justos es que sus malvados enemigos les golpeen en la otra mejilla? Mateo 13:47 Asimismo el reino de los cielos es semejante a una red, que echada en el mar, recoge de toda clase de peces; 48 y una vez llena, la sacan a la orilla; y sentados, recogen lo bueno en cestas, y lo malo echan fuera. 49 Así será al fin del siglo: saldrán los ángeles, y apartarán a los malos de entre los justos, 50 y los echarán en el horno de fuego; allí será el lloro y el crujir de dientes. Salmos 112:10 Lo verá el impío y se irritará; Crujirá los dientes, y se consumirá. El deseo de los impíos perecerá. Ningún mensaje, por sabio y justo que sea, agrada a todos; por algo Roma persiguió uno, ¿no? Sin embargo, hay quienes creen que ese mismo mensaje dejó de disgustarle y terminó convirtiéndose en su religión oficial, como si Roma hubiese cambiado… Si no cambió, entonces Roma difundió la palabra del calumniador, la palabra de Satanás, porque la palabra de Dios nunca le gustó. Quita las alas al falso ángel Miguel y verás a un legionario romano, espada en mano, diciendo: 'Si quieren protección, recen arrodillados ante mi estatua. Sométanse a nuestra autoridad' (Romanos 13:1), 'no resistan el mal que les hacemos' (Mateo 5:39) y 'si les quitamos lo suyo, no reclamen devolución' (Lucas 6:30). ¿De verdad crees que eso lo dijo Jesús, y no el imperio que lo crucificó y luego dio falso testimonio contra él? Palabra de Zeus: 'Los que me adoraban comían carne de cerdo (2 Macabeos 6, 2 Macabeos 2:7), eso no debe cambiar… Mandaré a mis servidores decir que Jesús y los suyos dijeron que comer cerdo ya no contamina al hombre (Mateo 15:11, Lucas 10:9, 1 Timoteo 4:1-5), y que él se veía como yo, así mis servidores seguirán adorando mi imagen, pues los míos dirán que los suyos pidieron que él sea adorado (Hebreos 1:6, 2 Tesalonicenses 2). Él vino a cumplir la ley y los profetas (Mateo 5:17-18). Pero yo vine para abolir la ley y los profetas, y para usurpar a Yahvé, su Dios (Deuteronomio 4:3-8, Salmos 97:1-7, Éxodo 20:3-5).' Palabra de Satanás: ‘Ama a tu enemigo, así el tirano que te roba y adora mi imagen dormirá tranquilo.’ - https://gabriels.work/wp-content/uploads/2026/08/idi01-la-inteligencia-de-la-justicia.pdf




domingo, 11 de octubre de 2026

Anayepromoti ibada ya sanamu, hatafuti ukweli, anatafuta wateja. Muda utasema. Neno la Shetani: «Siogopi kwamba mpumbavu atasoma maandiko niliyoyaingiza; uwongo wangu utapita bila kutambuliwa mbele ya macho yake. Mtu mwenye akili lazima nimkengeushe, nimchoshe na kumshawishi kwamba kuchunguza ushuhuda wangu wa uongo hakufai.» BAC 96 15 28[588] , 0004 │ Swahili │ #OPBZUER

 Kitabu hiki kinapotosha: kiangalie bila vichujio. Unaweza kukisia ni kitabu gani ninachozungumzia? (Lugha ya video:Kipersia) /391/ https://youtu.be/A53sk0sgAm4


, Day 217

 Imetosha upendo kwa mbu: imetosha upendo kwa mnyang’anyi wa fedha, imetosha upendo kwa adui. (Lugha ya video:Kihispania) /429/ https://youtu.be/lofM5uylp5k


"Meli Zilifika Kabla ya Moto | Hadithi ya Sayansi ya Kubuni Iliyochochewa na Maandishi ya Kale. 'Yafuatayo ni hadithi ya sayansi ya kubuni na tafakari ya kifalsafa inayotokea katika ulimwengu wa mbali... unaofanana sana na wetu. Kufanana kokote na hali za zamani, za sasa, au za baadaye za Dunia ni sehemu ya mawazo.' Katika ulimwengu unaofanana na Dunia, katika galaksi ya mbali, jamii ya wanadamu huko ilikuwa sawa sana na jamii ya wanadamu wa Dunia; kama vile chungwa moja linafanana na jingine, ndivyo ulimwengu huo ulivyofanana na wetu. Na ndipo walikuwa na kitabu kinachofanana sana na Biblia kilichosema: 'Ufunuo 19:19: Nikamwona yule mnyama na wafalme wa dunia wamekusanyika pamoja ili kukabiliana na wenye haki waliopanda farasi weupe...' Kitabu chao pia kilisema: '2 Petro 3:7: Lakini mbingu na dunia zilizopo sasa zimehifadhiwa kwa neno lilelile kwa ajili ya moto katika siku ya hukumu na kuangamia kwa watu waovu.' Wenye haki waliotawanyika walikisoma kitabu hicho, wakasoma ujumbe kama huo, wakatafakari na kujiuliza: 'Ikiwa watu waovu wamehukumiwa kuangamia, je, hawahukumiwi na kutoweza kwao kuishi kwa amani wao kwa wao?' 'Ikiwa wanaanzisha vita, je, ni haki kuwalazimisha wengine kupigana katika vita hivyo?' 'Ikiwa wanarusha mabomu ya atomiki, je, ni haki kwamba watu wa amani wateseke kwa sababu ya mionzi?' 'Hiyo ni kama kuwa mtu asiyevuta sigara ndani ya basi lililojaa wavuta sigara na kuumia kwa sababu ya wengine.' 'Inawezekanaje kwamba mtu mwenye haki angeomba kuwapenda maadui, ikiwa maadui wa wenye haki ndio wanaoiharibu dunia?' 'Huo unaonekana kuwa ujumbe uliopotoshwa.' 'Je, hapa haisemi kwamba Mungu hawapendi?' 'Vipi mjumbe wake mwaminifu angeweza kusema kinyume chake?' Kwa kweli, kitabu hicho kilisema: 'Ufunuo 11:18: Mataifa yalikasirika, na ghadhabu yako ikaja, na wakati wa kuwahukumu wafu, na kuwapa thawabu watumishi wako manabii, watakatifu, na wale wanaoliogopa jina lako, wadogo kwa wakubwa, na kuwaangamiza wale wanaoiangamiza dunia.' Ndipo wakaelewa kwamba ikiwa ulimwengu wao ulikuwa umehukumiwa, Mungu angetuma meli kuwaokoa. Na ndivyo ilivyotokea. Lakini hilo halikuwa katika Biblia yao. Halikuwa limeandikwa katika Biblia yao. Lakini walikuwa wenye ufahamu; walikuwa na akili ya kuelewa kwamba wale wale waliopotosha ujumbe wa asili pia walificha jambo kama hilo. Lakini hawakuficha kila kitu, kwa sababu Mungu hakuruhusu. Mungu aliacha ishara ili wenye ufahamu waelewe kwamba ikiwa wapo waliochaguliwa, upendo wa Mungu haukuwa wa wote kamwe: 'Mathayo 24:22: Na kama siku hizo zisingefupishwa, hakuna mwanadamu ambaye angeokoka; lakini kwa ajili ya waliochaguliwa, siku hizo zitafupishwa.'
" "Katika Marko 3:29 kuna onyo kuhusu 'dhambi dhidi ya Roho Mtakatifu,' ambayo inachukuliwa kuwa haitasamehewa. Hata hivyo, historia na matendo ya Roma yanaonyesha mabadiliko ya kutisha ya maadili: kwa mujibu wa mafundisho yao, dhambi ya kweli isiyosameheka si vurugu wala dhuluma, bali kuhoji uaminifu wa Biblia waliyoiunda na kuibadilisha wao wenyewe. Wakati huohuo, uhalifu mzito kama kuua wasio na hatia ulipuuzwa au kuhalalishwa na mamlaka hiyo hiyo iliyodai kutokosea kabisa. Chapisho hili linachambua jinsi 'dhambi hii ya pekee' ilivyobuniwa na jinsi taasisi hiyo ilivyotumia dhana hii kulinda mamlaka yake na kuhalalisha dhuluma za kihistoria. Katika makusudi yanayopingana na Kristo yupo Mpinga-Kristo. Ukisoma Isaya 11, utaona utume wa Kristo katika maisha Yake ya pili, nao si wa kumpendelea kila mtu bali waadilifu tu. Lakini Mpinga-Kristo hujumuisha wote; ijapokuwa yeye si mwadilifu, anataka kupanda kwenye safina ya Nuhu; ijapokuwa yeye si mwadilifu, anataka kutoka Sodoma pamoja na Lutu... Wenye furaha ni wale ambao maneno haya hayaonekani kuwaudhi. Yeye ambaye hajakasirishwa na ujumbe huu, yeye ni mwadilifu, pongezi kwake: Ukristo ulianzishwa na Warumi, ni akili tu inayoegemea useja (celibacy), ambayo ni tabia ya viongozi wa Kiyunani na Kirumi, adui wa Wayahudi wa kale, ndiyo ingeweza kuwaza ujumbe kama ule usemao: 'Hawa ndio wale ambao hawakujichafua na wanawake, kwa maana walibaki bikira. Humfuata Mwana-Kondoo kila mahali aendako. Walinunuliwa kutoka miongoni mwa wanadamu, wakawa malimbuko kwa Mungu na kwa Mwana-Kondoo' katika Ufunuo 14:4, au ujumbe kama huu ambao unafanana: 'Kwa maana wakati wa ufufuo, hawataoa wala hawataolewa, bali watakuwa kama malaika wa Mungu mbinguni,' katika Mathayo 22:30. Ujumbe huu wote miwili inasikika kana kwamba umetoka kwa kuhani Mkatoliki wa Kirumi, na si kutoka kwa nabii wa Mungu ambaye anatafuta baraka hii kwa ajili yake mwenyewe: Apataye mke mwema amepata kitu chema, naye amepata kibali kwa Bwana (Mithali 18:22), Walawi 21:14 Mjane, au aliyeachwa, au aliyeharibika, au kahaba, asiwachukue hawa; bali atamchukua bikira katika watu wake mwenyewe kuwa mke. Mimi si Mkristo; mimi ni mfuasi wa imani ya henotheism. Ninaamini katika Mungu mmoja wa juu kuliko wote, na ninaamini kwamba kuna miungu kadhaa walioumbwa — wengine waaminifu, wengine wadanganyifu. Ninaomba tu kwa Mungu Mkuu. Lakini kwa kuwa nilifundishwa tangu utoto katika Ukristo wa Kirumi, niliamini mafundisho yake kwa miaka mingi. Nilitekeleza mawazo hayo hata wakati akili ya kawaida iliniambia vinginevyo. Kwa mfano — niseme hivi — niligeuza shavu la pili kwa mwanamke aliyekuwa tayari amenipiga shavu moja. Mwanamke ambaye mwanzoni alionekana kuwa rafiki, lakini baadaye, bila sababu yoyote, alianza kunitendea kana kwamba mimi ni adui yake, kwa tabia ya ajabu na ya kupingana. Nikiwa nimeathiriwa na Biblia, niliamini kwamba aina fulani ya uchawi ilimfanya awe kama adui, na kwamba alichohitaji ni maombi ili arudi kuwa yule rafiki aliyewahi kuonekana kuwa (au alijifanya kuwa). Lakini mwishowe, mambo yalizidi kuwa mabaya. Mara tu nilipopata nafasi ya kuchunguza kwa undani, niligundua uongo na nikahisi kusalitiwa katika imani yangu. Nilielewa kwamba mengi ya mafundisho hayo hayakutoka katika ujumbe wa kweli wa haki, bali yalitoka katika Uheleni wa Kirumi uliopenya ndani ya Maandiko. Na nilithibitisha kuwa nilikuwa nimehadaiwa. Ndiyo maana sasa ninailaani Roma na udanganyifu wake. Sipigani dhidi ya Mungu, bali dhidi ya kashfa ambazo zimepotosha ujumbe Wake. Methali 29:27 inatangaza kwamba mwenye haki anamchukia mwovu. Hata hivyo, 1 Petro 3:18 inadai kwamba mwenye haki alikufa kwa ajili ya waovu. Nani anaweza kuamini kwamba mtu angekufa kwa wale anaowachukia? Kuamini hilo ni kuwa na imani kipofu; ni kukubali upinzani wa kimantiki. Na wakati imani kipofu inapohubiriwa, je, si kwa sababu mbwa mwitu hataki mawindo yake yaone udanganyifu? Yehova atapiga kelele kama shujaa mwenye nguvu: 'Nitawalipizia kisasi adui Zangu!' (Ufunuo 15:3 + Isaya 42:13 + Kumbukumbu la Torati 32:41 + Nahumu 1:2–7) Na vipi kuhusu lile 'kupenda adui' linalodaiwa kufundishwa na Mwana wa Yehova, kulingana na baadhi ya mistari ya Biblia — kwamba tunapaswa kuiga ukamilifu wa Baba kwa kumpenda kila mtu? (Marko 12:25–37, Zaburi 110:1–6, Mathayo 5:38–48) Huo ni uongo ulioenezwa na maadui wa Baba na Mwana. Fundisho la uongo lililotokana na kuchanganya Hellenismu na maneno matakatifu. " " Unabii kuhusu siki na mavazi yaliyogawanywa kwa kupigiwa kura hauna ujumbe wowote wa msamaha kwa wauaji. Zaburi 22:16 ‘Kwa maana mbwa wamenizunguka; kundi la watenda maovu limenizingira; wametoboa mikono yangu na miguu yangu.’ 17 ‘Naweza kuhesabu mifupa yangu yote; huku wao wakinitazama na kuniangalia.’ 18 ‘Waligawana mavazi yangu kati yao, na kwa vazi langu wakapiga kura.’ Zaburi 69:21 ‘Pia walinipa nyongo kuwa chakula changu, na katika kiu yangu walininywesha siki.’ 22 ‘Meza yao mbele yao iwe mtego, na kile kilichopaswa kuwa kwa ustawi wao kiwe tanzi.’ 23 ‘Macho yao yatiwe giza wasione, na viuno vyao vitetemeke daima.’ 24 ‘Mimina ghadhabu yako juu yao, na moto wa hasira yako uwapate.’ Mithali 29:27 ‘Wenye haki huwachukia waovu, na waovu huwachukia wenye haki.’ Mathayo 27:19 ‘Alipokuwa ameketi kwenye kiti cha hukumu, mke wake alimtumia ujumbe akisema: Usihusike kwa chochote na yule mtu mwenye haki; kwa maana leo nimeteseka sana katika ndoto kwa ajili yake.’ Kulingana na Mathayo 27:19, Yesu alikuwa mwenye haki; kulingana na Mithali 29:27, wenye haki huwachukia waovu. Ikiwa Yesu alikuwa mwenye haki na wenye haki huwachukia waovu, basi inawezekanaje kuwa kweli kwamba Yesu aliwapenda adui zake na kuwasamehe waovu waliomuua? Kulingana na Biblia, kifo cha Yesu kilitokea ili Maandiko ya kinabii yatimizwe: Mathayo 27:35 ‘Walipokwisha kumsulubisha, waligawana mavazi yake kwa kupiga kura, ili yatimizwe yale yaliyosemwa na nabii: Waligawana mavazi yangu kati yao, na kwa vazi langu wakapiga kura.’ Yohana 19:28 ‘Baada ya hayo, Yesu, akijua kwamba kila kitu kilikuwa tayari kimetimizwa, alisema ili Maandiko yatimizwe: Nina kiu.’ 29 ‘Palikuwa na chombo kilichojaa siki; basi wakalowesha sifongo katika siki, wakakiweka juu ya tawi la hisopo, wakakipeleka mdomoni mwake.’ 30 ‘Basi Yesu alipokwisha kuipokea ile siki, alisema: Imekwisha. Akainamisha kichwa chake, akatoa roho.’ Tunaambiwa kwamba Yesu alipokuwa akifa msalabani, aliwaombea adui zake na kuwapa udhuru kwa sababu ‘hawajui wanachofanya’: Luka 23:34 ‘Naye Yesu alisema: Baba, wasamehe, kwa maana hawajui wanachofanya. Nao wakagawana mavazi yake kwa kupiga kura.’ Lakini Maandiko yalitabiri mtu ambaye, alipokuwa akifa msalabani, aliwatukana adui zake: hiyo si upendo, hiyo ni chuki. Zaburi 22 inaonyesha aliyesulubiwa akiwaita watesi wake mbwa. Katika unabii kuhusu siki, msamaha hauombwi kwa ajili ya adui, bali adhabu; wamelaaniwa. Mbali na haya mapingano, mfano wa wakulima waovu ambao Yesu alitumia kutabiri kifo chake unazungumza kuhusu adhabu dhidi ya wauaji hao, si msamaha. Zaidi ya hayo, unasisitiza kwamba wale wakulima walijua vizuri kabisa walichokuwa wakifanya (Mathayo 21:33–44). Ni hakika kwamba hakusema mfano huo dhidi ya wenye haki wa watu wake, bali dhidi ya wale watesi ambao baadaye waliwatupia Wayahudi lawama zote, yaani watu wa Yesu mwenyewe. Tukitazama Zaburi 118:2–23, hilo linaonekana wazi. Je, imekuwa wazi kwako kwamba Roma iliharibu maandiko ili kuwasingizia waathiriwa wake, ikifanya kashfa zake zionekane kuwa ukweli? //200
KUMBUKUMBU LA TORATI 14:8: 'Na nguruwe, kwa kuwa ana ukwato uliogawanyika lakini hacheui tena chakula chake, mtamhesabu kuwa najisi; msile nyama yake wala msiguse mizoga yake.' MARKO 7:19: 'Kwa maana hakiingii moyoni mwake, bali tumboni mwake, kisha hutolewa nje ya mwili.' Kwa hayo alivitangaza vyakula vyote kuwa safi. LUKA 6:30: 'Mpe kila anayekuomba; na anayechukua kilicho chako, usimdai akurudishie.' SIRAKI 12:7: 'Mtendee mema mtu mwema, lakini si mwovu; msaidie anayeteseka, lakini usimpe kitu mwenye kiburi.' Je, ujumbe huu unaweza kupatanishwaje? Je, manabii wa uongo na waombaji wa uongo hunufaika kutokana na kuamini ushuhuda wa uongo? //706
"


1 Η πύλη εξόδου από τους λαβύρινθους των δογμάτων και οι δίκαιοι που εξέρχονται για να μη μείνουν παγιδευμένοι για πάντα. https://purifying-the-message.blogspot.com/2026/07/blog-post.html 2 未发表的寓言:潜入的使者之寓言 https://antibestia.com/2026/10/04/idi44dc-2/ 3 Ukweli dhidi ya Dogma: Mtego wa Dogma https://144k.xyz/2026/07/31/ukweli-dhidi-ya-dogma-mtego-wa-dogma/ 4 လနှစ်စင်းက မျိုဖျက်ခဲ့သော ဂြိုဟ် https://penademuerteya.com/2026/06/30/idi56moons/ 5 Planeti i Përpirë nga Dy Hënat e Tij https://bestiadn.com/2026/07/01/planeti-i-perpire-nga-dy-henat-e-tij/


"Mnyama wa Nne na Ufalme wa Dogma... Kuamka Kunakuwepo Tu Kunapovunja Tambiko. Ikiwa Tambiko Linaendelea, Hakukuwa na Kuamka. Wanakuambia uamke, ujikomboe kutoka kwenye mfumo, uache kuwa zombie. Wanakuambia kwamba 'tayari umefungua macho yako' na kwamba sasa wewe ni miongoni mwa wachache wanaofikiri kwa kujitegemea. Lakini ukiangalia kwa makini, utagundua mkanganyiko huo: yule anayedaiwa kuwa mjumbe wa uhuru amevaa kifuani mwake alama ileile ya dogma anayodai kupigana nayo. Yeye si mkombozi; ni mkombozi bandia, usumbufu mwingine tu wa mfumo unaokuweka kwenye magoti. Nguvu ya dogma haiogopi kile unachofikiria unapotazama skrini. Inaogopa kile unachofanya unapozima skrini hiyo. Ujumbe unaokufanya ujihisi mwasi lakini haubadili tabia yako haujakukomboa; umekupa tu utambulisho wa kustarehesha ambao kupitia huo unaweza kuendelea kutii. Mkombozi bandia anakupa mwonekano wa fikra za kuchambua, lakini hataji kamwe uwongo maalumu unaouendeleza utaratibu wako wa tambiko. Anazungumza dhidi ya mamlaka kwa njia ya jumla ili usije ukagundua ni dogma gani hasa inayokuprogramu. Wengi wanaamini kwamba umati umelala na unasubiri tu kuamshwa na ukweli. Lakini si kila mtu amelala kwa namna inayomruhusu kuamka. Wengine wanapenda minyororo yao kwa sababu inawapa utaratibu, hisia ya kuwa sehemu ya jamii, na maana. Kwao, tambiko si gereza — ni kimbilio. Na mkombozi bandia anawapa kile wanachotafuta hasa: kisingizio cha kujiona kuwa bora bila kuacha alama inayowatawala. Ndiyo maana, saa inapogonga 6:00 jioni, hakuna mgogoro wala shaka. Mtu huyo anaangalia saa, anatabasamu kwa utulivu wa mtu anayeamini kwamba ameamka, kisha anapiga magoti mbele ya matofali yale matatu kama kawaida. Mfumo hauogopi hotuba zinazosikika kuwa za kukosoa; unaogopa tabia inayoacha kuilisha tambiko. Ikiwa ujumbe unakufariji lakini haubadili matendo yako, haujakukomboa — umekugeuza tu kuwa mtumwa anayejivunia minyororo yake.
'Na tazama, pembe hii ilikuwa na macho kama macho ya mwanadamu, na kinywa kilichosema maneno makuu... Mnyama wa nne atakuwa ufalme wa nne duniani, ambao utakuwa tofauti na falme nyingine zote, nao utaimeza dunia yote, na kuikanyaga, na kuivunja vipande vipande.' (Danieli 7:8, 23)
Kilicho muhimu kwa pembe ni kwamba kila mtu aishi kwa magoti mbele ya vitu vinavyoambatana na kuenea kwa dogma zake. Anayeuinamisha mwili, huuinamisha pia utashi.
Pembe hiyo haikutawala kwa nguvu pekee; iliingiza dogma zake hata ndani ya maandiko matakatifu yenyewe ili kupotosha mtazamo wa ukweli. Lengo lake si watu waelewe, bali waishi kwa magoti mbele ya alama na vitu vinavyohalalisha mamlaka yake.
Ndiyo maana imeingiwa na shauku ya kutengeneza 'mwamko' wa uongo na kudumisha udhibiti wa simulizi. Hofu yake kubwa ni kwamba unabii wa kweli utatimia: ule unaotangaza kuanguka kwake kusikoweza kuepukika wakati uleule ambao wale ambao kwa kweli wamelala watafungua macho yao na kuacha tambiko.

https://gabriels.work/2026/08/03/la-cuarta-bestia-y-el-reino-del-dogma-si-el-ritual-continua-no-hubo-despertar/

" "Je, waombaji wa uongo na manabii wa uongo hufaidika kutokana na mafundisho ya uongo? [Uhuishaji wa kejeli wa mtindo wa LEGO: mwombaji wa uongo ndani ya basi] 'Tafadhali, mpeni msafiri maskini vipande vichache vya plastiki! Sijala hata kipande kimoja siku nzima! Sijala hata kipande kimoja siku nzima! Lo, simu yangu!' 'Fanya mema bila kuangalia ni kwa nani? Huenda hilo ndilo kauli anayopenda zaidi mwombaji wa uongo. Mpe kila anayekuomba? Huo si ushauri mzuri. Je, Mchungaji Mwema alisema hivyo kweli... au huo ulikuwa ujumbe wa waongofu wa uongo wa himaya iliyomtesa?' 'Kwa kila anayekuomba, mpe... mwombaji wa uongo atakushukuru.' 'Kumbukumbu la Torati 14:8 'Na nguruwe, kwa kuwa ana kwato zilizogawanyika lakini hacheui, atakuwa najisi kwenu; msile nyama yake wala msiguse mzoga wake.'' 'Marko 7:19 'Kwa maana hakiingii moyoni mwake, bali tumboni, kisha hutoka nje ya mwili.' Hivyo akatangaza vyakula vyote kuwa safi.' 'Luka 6:30 'Mpe kila anayekuomba; na mtu akichukua kilicho chako, usimtake akurudishie.'' 'Yoshua bin Sira 12:7 'Mtendee mema mtu mwema, lakini si mwovu; msaidie anayeteseka, lakini usimpe chochote mwenye kiburi.'' 'Ujumbe huu unawezaje kupatanishwa? Je, manabii wa uongo na waombaji wa uongo hufaidika kutokana na imani katika ushuhuda wa uongo?'
" "Dini ninayoitetea inaitwa haki. █ Nitampata mwanamke huyo wakati atakaponiipata, na mwanamke huyo ataamini kile nisemacho. Dola la Kirumi limewasaliti wanadamu kwa kubuni dini ili kuwatawala. Dini zote zilizoanzishwa kisheria ni za uongo. Vitabu vyote vitakatifu vya dini hizo vina udanganyifu. Hata hivyo, kuna ujumbe unaoeleweka. Na kuna mingine, iliyopotea, ambayo inaweza kuhitimishwa kutokana na ujumbe halali wa haki. Danieli 12:1-13 — 'Kiongozi anayepigania haki atainuka kupokea baraka ya Mungu.' Methali 18:22 — 'Mke ni baraka ambayo Mungu humpa mwanaume.' Walawi 21:14 — 'Lazima aoe bikira wa imani yake mwenyewe, kwa kuwa yeye anatoka kwa watu wake mwenyewe, ambao watawekwa huru wakati wenye haki watakapoamka.' 📚 Dini iliyoanzishwa kisheria ni nini? Dini iliyoanzishwa kisheria ni pale ambapo imani ya kiroho inageuzwa kuwa muundo rasmi wa mamlaka, uliobuniwa kwa ajili ya kuwatawala watu. Haibaki tena kuwa utafutaji binafsi wa ukweli au haki, bali inakuwa mfumo unaotawaliwa na uongozi wa kibinadamu, unaohudumia nguvu za kisiasa, kiuchumi, au kijamii. Kile kilicho cha haki, cha kweli, au halisi, hakijali tena. Kitu pekee kinachojali ni utii. Dini iliyoanzishwa kisheria inajumuisha: Makanisa, masinagogi, misikiti, mahekalu Viongozi wa dini wenye mamlaka (makasisi, wachungaji, marabi, maimamu, mapapa, n.k.) Maandiko 'matakatifu' rasmi yaliyochakachuliwa na yenye udanganyifu Mafundisho ya lazima ambayo hayawezi kuhojiwa Sheria zinazowekwa katika maisha binafsi ya watu Taratibu na ibada za lazima ili 'kuwa sehemu' Hivi ndivyo Dola la Kirumi, na baadaye milki nyingine, zilivyotumia imani kuwatumikisha watu. Waliigeuza vitu vitakatifu kuwa biashara. Na ukweli kuwa uzushi. Kama bado unaamini kuwa kutii dini ni sawa na kuwa na imani — ulihadhiwa. Kama bado unaamini vitabu vyao — unawaamini wale wale waliomsulubisha haki. Sio Mungu anayezungumza katika mahekalu yao. Ni Roma. Na Roma haijawahi kuacha kuzungumza. Amka. Yule anayetafuta haki hahitaji ruhusa. Wala taasisi. Yeye (mwanamke) atanikuta, mwanamke bikira ataniamini. ( – – ) Hili ndilo ngano katika Biblia linaloharibu magugu ya Kirumi katika Biblia: Ufunuo 19:11 Kisha nikaona mbingu zimefunguka, na farasi mweupe; na yeye aliyeketi juu yake aliitwa 'Mwaminifu na wa Kweli,' naye kwa haki anahukumu na kupigana vita. Ufunuo 19:19 Kisha nikaona yule mnyama, na wafalme wa dunia, na majeshi yao wakiwa wamekusanyika kupigana vita dhidi yake aliyeketi juu ya farasi na dhidi ya jeshi lake. Zaburi 2:2-4 'Wafalme wa dunia wamejipanga, na watawala wamekusanyika pamoja dhidi ya Bwana na dhidi ya mtiwa-mafuta wake, wakisema, 'Na tuvunje pingu zao na kuzitupa mbali nasi.' Yeye aketiye mbinguni anacheka; Bwana anawadhihaki.' Sasa, mantiki ya msingi: ikiwa mpanda farasi anapigania haki, lakini yule mnyama na wafalme wa dunia wanapigana dhidi yake, basi yule mnyama na wafalme wa dunia wako kinyume na haki. Kwa hivyo, wanawakilisha udanganyifu wa dini za uongo zinazotawala pamoja nao. Kahaba mkuu Babeli, ambaye ni kanisa la uongo lililotengenezwa na Roma, amejiona kuwa 'mke wa mtiwa-mafuta wa Bwana.' Lakini manabii wa uongo wa shirika hili la kuuza sanamu na maneno ya kujipendekeza hawashiriki malengo ya kibinafsi ya mtiwa-mafuta wa Bwana na watakatifu wa kweli, kwa kuwa viongozi wasiomcha Mungu wamechagua njia ya ibada ya sanamu, useja, au kubariki ndoa zisizo takatifu kwa malipo ya fedha. Makao yao makuu ya kidini yamejaa sanamu, pamoja na vitabu vitakatifu vya uongo, ambavyo wanainamia: Isaya 2:8-11 8 Nchi yao imejaa sanamu; wanainamia kazi za mikono yao, kazi za vidole vyao. 9 Mwanadamu ameinama, na mtu amejinyenyekeza; kwa hiyo usiwahurumie. 10 Ingia ndani ya mwamba, jifiche mavumbini, kutoka kwenye uwepo wa kutisha wa Bwana, na kutoka utukufu wa enzi yake. 11 Majivuno ya macho ya mwanadamu yatashushwa, na kiburi cha wanadamu kitanyenyekezwa; na Bwana peke yake atatukuzwa siku hiyo. Mithali 19:14 Nyumba na mali hurithiwa kutoka kwa baba, lakini mke mwenye busara hutoka kwa Bwana. Mambo ya Walawi 21:14 Kuhani wa Bwana hatamwoa mjane, wala mwanamke aliyeachwa, wala mwanamke mchafu, wala kahaba; bali atamwoa bikira kutoka watu wake mwenyewe. Ufunuo 1:6 Naye ametufanya sisi kuwa wafalme na makuhani kwa Mungu wake na Baba yake; kwake uwe utukufu na mamlaka milele. 1 Wakorintho 11:7 Mwanamke ni utukufu wa mwanamume. Inamaanisha nini katika Ufunuo kwamba mnyama na wafalme wa dunia wanapigana vita na yule mpanda farasi mweupe na jeshi lake? Maana yake ni wazi, viongozi wa ulimwengu wameshikamana na manabii wa uwongo ambao ni waenezaji wa dini za uwongo ambazo zinatawala kati ya falme za dunia, kwa sababu za wazi, ambazo ni pamoja na Ukristo, Uislamu, nk. Kama inavyodhihirika, udanganyifu ni sehemu ya vitabu vitakatifu vya uwongo ambavyo washirika hawa wanatetea kwa lebo ya 'Vitabu Vilivyoidhinishwa vya Dini Zilizoidhinishwa', lakini dini pekee ninayoitetea ni uadilifu, natetea haki ya waadilifu kutodanganywa na hadaa za kidini. Ufunuo 19:19 Kisha nikamwona yule mnyama na wafalme wa dunia na majeshi yao wamekusanyika pamoja kufanya vita na yeye aliyempanda farasi huyo na jeshi lake. Hii ni hadithi yangu: José, kijana aliyekuzwa katika mafundisho ya Kikatoliki, alipitia mfululizo wa matukio yaliyojaa mahusiano magumu na udanganyifu. Ijapokuwa Jose alihisi kwamba alipaswa kusitisha uhusiano huo, malezi yake ya kidini yalimfanya ajaribu kumbadilisha kwa upendo. Hata hivyo wivu wa Monica ukazidi kupamba moto haswa kwa Sandra mwanafunzi mwenzao aliyekuwa akimfanyia Jose. Sandra alianza kumnyanyasa mwaka 1995 kwa simu zisizojulikana, ambapo alipiga kelele na keyboard na kukata simu. Katika moja ya matukio hayo, Sandra alifichua kwamba yeye ndiye aliyekuwa akipiga simu, baada ya Jose kuuliza kwa hasira katika simu ya mwisho: 'Wewe ni nani?' Sandra alimwita mara moja, lakini katika simu hiyo alisema: 'Jose, mimi ni nani?' Jose, akiitambua sauti yake, akamwambia: 'Wewe ni Sandra,' naye akajibu: 'Tayari unajua mimi ni nani.' Jose alikwepa kumkabili. Wakati huo Monica akiwa amemsumbua sana Sandra alimtishia Jose kwamba atamdhuru Sandra jambo ambalo lilimfanya Jose kumlinda Sandra na kurefusha uhusiano wake na Monica licha ya kutaka kuumaliza. Hatimaye, mwaka wa 1996, Jose aliachana na Monica na kuamua kumwendea Sandra, ambaye mwanzoni alipendezwa naye. Jose alipojaribu kuongea naye kuhusu hisia zake, Sandra hakumruhusu ajielezee, alimfanyia maneno ya kuudhi na hakuelewa sababu. Jose aliamua kujitenga, lakini mwaka wa 1997 aliamini alipata fursa ya kuzungumza na Sandra, akitumaini kwamba angeelezea mabadiliko yake ya mtazamo na kuweza kuelezea hisia ambazo alikuwa amenyamaza. Katika siku yake ya kuzaliwa mnamo Julai, alimpigia simu kama alivyoahidi mwaka mmoja mapema walipokuwa bado marafiki-jambo ambalo hangeweza kufanya mnamo 1996 kwa sababu alikuwa na Monica. Wakati huo, alikuwa akiamini kwamba ahadi hazipaswi kamwe kuvunjwa ( Mathayo 5:34-37 ), ingawa sasa anaelewa kwamba baadhi ya ahadi na viapo vinaweza kuzingatiwa tena ikiwa vilifanywa kimakosa au ikiwa mtu huyo hastahili tena. Alipomaliza kumsalimia na kutaka kukata simu, Sandra alimsihi sana, 'Subiri, ngoja, tunaweza kuonana?' Hilo lilimfanya afikiri kwamba alikuwa amefikiria upya na hatimaye angeeleza mabadiliko yake katika mtazamo, na kumruhusu aeleze hisia alizokuwa amenyamaza. Walakini, Sandra hakuwahi kumpa majibu ya wazi, akidumisha fitina hiyo kwa mitazamo ya kukwepa na isiyofaa. Kwa kukabiliwa na tabia hiyo, Jose aliamua kutomtafuta tena. Hapo ndipo unyanyasaji wa mara kwa mara wa simu ulianza. Simu hizo zilifuata mtindo ule ule wa mwaka 1995 na wakati huu zilielekezwa kwenye nyumba ya bibi yake mzaa baba, ambako Jose aliishi. Aliamini kuwa ni Sandra, kwa vile Jose alikuwa amempa Sandra namba yake hivi karibuni. Simu hizi zilikuwa za kila mara, asubuhi, alasiri, usiku, na asubuhi na mapema, na zilidumu kwa miezi. Mshiriki wa familia alipojibu, hawakukata simu, lakini José alipojibu, kubofya kwa funguo kulisikika kabla ya kukata simu. Jose alimwomba shangazi yake, mmiliki wa laini ya simu, kuomba rekodi ya simu zinazoingia kutoka kwa kampuni ya simu. Alipanga kutumia habari hiyo kama ushahidi kuwasiliana na familia ya Sandra na kueleza wasiwasi wake kuhusu kile alichokuwa akijaribu kufikia kwa tabia hiyo. Hata hivyo, shangazi yake alidharau hoja yake na akakataa kusaidia. Ajabu ni kwamba hakuna mtu ndani ya nyumba ile, si shangazi yake wala bibi yake mzaa baba, aliyeonekana kukasirishwa na kitendo cha simu hizo pia kutokea asubuhi na mapema, hawakujishughulisha na kuangalia namna ya kuzizuia wala kumtambua mtu aliyehusika. Hii ilikuwa na muonekano wa ajabu wa mateso yaliyopangwa. Hata wakati José alipoomba shangazi yake kuvuta cable ya simu usiku ili aweze kulala, alikataa, akidai kwamba mmoja wa watoto wake, ambaye anaishi Italia, angeweza kupiga simu wakati wowote (akizingatia tofauti ya masaa sita kati ya nchi hizo mbili). Kilichofanya kila kitu kuwa cha ajabu zaidi ni fixasi ya Mónica kwa Sandra, ingawa walijua kila mmoja. Mónica hakusoma katika taasisi ambayo José na Sandra walijiandikisha, lakini alianza kuwa na wivu kwa Sandra tangu alipochukua faili yenye mradi wa kikundi kutoka kwa José. Faili hiyo iliorodhesha majina ya wanawake wawili, ikiwa ni pamoja na Sandra, lakini kwa sababu fulani ya ajabu, Mónica alijitolea tu kwa jina la Sandra. Ingawa mwanzoni José alipuuza simu za Sandra, baada ya muda alikubali na kuwasiliana na Sandra tena, akiongozwa na mafundisho ya Biblia ambayo yalishauri kusali kwa ajili ya wale wanaomtesa. Hata hivyo, Sandra alimchezea kihisia-moyo, akibadilishana kati ya matusi na maombi ya kumtaka aendelee kumtafuta. Baada ya miezi kadhaa ya mzunguko huu, Jose aligundua kuwa huo ulikuwa mtego. Sandra alimshutumu kwa uwongo kwamba alikuwa akinyanyasa kingono, na kana kwamba hilo halikuwa baya vya kutosha, Sandra aliwatuma wahalifu fulani kumpiga Jose. Jumanne hiyo usiku, José hakuwa na wazo lolote kwamba Sandra alikuwa tayari ameandaa mtego kwa ajili yake. Siku chache kabla, José alimwambia rafiki yake Johan kuhusu tabia ya ajabu ya Sandra. Johan pia alihisi kuwa labda Sandra alikuwa chini ya uchawi kutoka kwa Monica. Usiku huo, José alitembelea mtaa wake wa zamani ambapo aliishi mwaka 1995. Kwa bahati, alikutana na Johan hapo. Wakati wa mazungumzo yao, Johan alimshauri José amsahau Sandra na ajaribu kwenda kwenye klabu ya usiku ili kujiburudisha. 'Labda utampata msichana mwingine ambaye atakufanya umsahau Sandra.' José alipenda wazo hilo, na wote wawili wakapanda basi kuelekea katikati ya jiji la Lima. Njiani, basi lilipita karibu na taasisi ya IDAT, ambapo José alikuwa amesajiliwa kwa kozi za Jumamosi. Ghafla, alikumbuka jambo fulani. 'Ah! Sijalipa ada yangu bado!' Pesa alizokuwa nazo zilikuwa kutoka kwa kuuza kompyuta yake na kufanya kazi katika ghala kwa wiki moja. Lakini kazi hiyo ilikuwa ngumu sana – waliwalazimisha wafanye kazi kwa saa 16 kwa siku, ingawa kwenye karatasi ziliandikwa saa 12 pekee. Mbaya zaidi, kama mtu hangefanya kazi kwa wiki nzima, hakulipwa hata senti moja. Kwa hiyo, José aliacha kazi hiyo. José akamwambia Johan: 'Mimi husoma hapa kila Jumamosi. Kwa kuwa tuko hapa, ngoja nishuke nikalipie ada yangu, kisha tuendelee na safari yetu ya klabu.' Lakini mara tu aliposhuka kwenye basi, José alishtuka – alimwona Sandra amesimama pale kwenye kona! Akamuambia Johan: 'Johan, siamini macho yangu! Yule pale ni Sandra! Huyu ndiye yule msichana niliyokuwa nakuambia kuhusu tabia yake ya ajabu. Ningoje hapa, nataka tu kuuliza kama alipokea barua yangu na anieleze anataka nini kutoka kwangu kwa simu hizi zake za mara kwa mara.' Johan alibaki pale, na José akaelekea kwa Sandra na kumuuliza: 'Sandra, umepata barua zangu? Unaweza kunieleza kinachoendelea?' Lakini kabla hata hajamaliza kuzungumza, Sandra alifanya ishara kwa mkono wake. Ilikuwa kama kila kitu kilikuwa kimepangwa – ghafla, wanaume watatu walitokea kutoka pande tofauti! Mmoja alikuwa katikati ya barabara, mwingine nyuma ya Sandra, na wa tatu nyuma ya José! Yule aliyekuwa nyuma ya Sandra akaongea kwanza: 'Kwa hiyo, wewe ndiye anayemfuatilia binamu yangu?' José akashangaa na kujibu: 'Nini? Mimi namfuatilia? Kinyume chake, yeye ndiye anayenifuatilia! Kama unasoma barua yangu, utaelewa kuwa nilikuwa tu nataka majibu kuhusu simu zake!' Lakini kabla hajaendelea, mtu mmoja alikuja kutoka nyuma na kumvuta José kwa nguvu kwenye shingo, akamwangusha chini. Halafu wale wawili wakaanza kumpiga mateke huku wa tatu akipapasa mifuko yake! Watu watatu walikuwa wanampiga mtu mmoja aliyelala chini – ilikuwa shambulio lisilo la haki kabisa! Kwa bahati nzuri, Johan aliingilia kati na kusaidia kupigana, jambo lililompa José nafasi ya kuinuka. Lakini ghafla, yule mtu wa tatu akaanza kuokota mawe na kuyatupa kwa José na Johan! Wakati huohuo, afisa wa polisi wa trafiki alipita karibu na eneo hilo na kusimamisha ugomvi. Akamtazama Sandra na kusema: 'Kama huyu kijana anakusumbua, kwa nini usimripoti polisi?' Sandra akashikwa na wasiwasi na kuondoka haraka, kwani alijua wazi kuwa shtaka lake lilikuwa la uongo. José, ingawa alikuwa na hasira kwa kusalitiwa kwa namna hiyo, hakuwa na ushahidi wa kutosha wa kumshtaki Sandra kwa unyanyasaji wake. Hivyo, hakuweza kwenda polisi. Lakini jambo lililomsumbua zaidi lilikuwa swali lisilo na jibu: 'Sandra alijuaje kwamba nitakuwa hapa usiku huu?' Alikuwa akienda kwenye taasisi hiyo kila Jumamosi asubuhi, na usiku huo ulikuwa nje ya ratiba yake ya kawaida! Alipofikiria hayo, mwili wake ulitetemeka. 'Sandra… huyu msichana si wa kawaida. Inawezekana ni mchawi mwenye nguvu za ajabu!' Matukio haya yaliacha alama kubwa kwa Jose, ambaye anatafuta haki na kuwafichua wale waliomdanganya. Zaidi ya hayo, anajaribu kupotosha ushauri ulio katika Biblia, kama vile: waombee wanaokutukana, kwa sababu kwa kufuata ushauri huo, alinaswa na mtego wa Sandra. Ushuhuda wa Jose. Mimi ni José Carlos Galindo Hinostroza, mwandishi wa blogu: https://gabriels.work na blogu zingine.
Nilizaliwa Peru, picha hii ni yangu, ni ya mwaka 1997, nilipokuwa na umri wa miaka 22. Wakati huo, nilikuwa nimejikita katika hila za Sandra Elizabeth, aliyekuwa mwenzangu katika taasisi ya IDAT. Sikuelewa kinachompata (Alinisumbua kwa njia ngumu na ya muda mrefu kuelezea katika picha hii, lakini nimeelezea sehemu ya chini ya blogu hii: na katika video hii: ). Sikupuuza uwezekano kwamba Mónica Nieves, mpenzi wangu wa zamani, alikuwa amemfanyia uchawi fulani. Nilipotafuta majibu katika Biblia, nilisoma katika Mathayo 5: 'Ombeni kwa ajili ya wale wanaowatukana.' Katika siku hizo, Sandra alikuwa akinitukana huku akiniambia kwamba hakujua kilichokuwa kinamtokea, kwamba alitaka kuendelea kuwa rafiki yangu na kwamba nilipaswa kumtafuta na kumpigia simu tena na tena. Hii iliendelea kwa miezi mitano. Kwa kifupi, Sandra alijifanya kana kwamba amepagawa na kitu fulani ili kunichanganya. Uongo wa Biblia ulinifanya niamini kwamba watu wema wanaweza kutenda vibaya kwa sababu ya pepo mbaya, ndiyo maana ushauri wa kuombea hakunionekea kuwa wa kipuuzi, kwa sababu hapo awali Sandra alijifanya kuwa rafiki, na nilidanganyika. Wezi hutumia mbinu ya kujifanya na nia njema: Ili kuiba madukani, hujifanya kuwa wateja, ili kudai zaka, hujifanya kuhubiri neno la Mungu, lakini wanahubiri neno la Roma, nk. Sandra Elizabeth alijifanya kuwa rafiki, kisha alijifanya kuwa rafiki mwenye matatizo anayehitaji msaada wangu, lakini yote yalikuwa njama za kunidhulumu na kunitegea mtego na wahalifu watatu, labda kwa chuki kwa sababu mwaka mmoja kabla nilikataa mapenzi yake kwa sababu nilikuwa na mapenzi na Mónica Nieves na nilikuwa mwaminifu kwake. Lakini Mónica hakuwa na imani na uaminifu wangu na alitishia kumuua Sandra Elizabeth, kwa hivyo nilimwacha Mónica polepole, ndani ya miezi minane, ili asifikirie kuwa ni kwa sababu ya Sandra. Lakini Sandra Elizabeth alilipiza kwa kunisingizia. Alinishtaki kwa uwongo kwamba nilikuwa nikimsumbua kingono, na kwa kisingizio hicho, akapanga wahalifu watatu wanishambulie, yote haya mbele yake. Ninasimulia haya yote kwenye blogu yangu na kwenye video zangu za YouTube:
Sitaki watu waadilifu wengine wapitie mateso kama yangu, ndiyo sababu nimeandika haya. Najua kwamba hii itawakasirisha wadhalimu kama Sandra, lakini ukweli ni kama injili ya kweli – unawasaidia tu waadilifu. Uovu wa familia ya Jose unazidi ule wa Sandra: José alisalitiwa vibaya na familia yake mwenyewe, ambayo haikukataa tu kumsaidia kukomesha unyanyasaji wa Sandra, bali pia ilimshutumu kwa uwongo kuwa na ugonjwa wa akili. Ndugu zake walitumia shutuma hizi kama kisingizio cha kumteka nyara na kumtesa, wakimpeleka mara mbili katika vituo vya wagonjwa wa akili na mara ya tatu hospitalini. Yote yalianza wakati José aliposoma Kutoka 20:5 na kuacha kuwa Mkatoliki. Kuanzia wakati huo, alikasirishwa na mafundisho ya Kanisa na akaanza kuyapinga kwa njia yake mwenyewe. Aliwashauri pia ndugu zake waache kusali mbele ya sanamu. Aidha, aliwaambia kwamba alikuwa akimwombea rafiki yake (Sandra), ambaye alihisi alikuwa amerogwa au amepagawa na pepo. José alikuwa na msongo wa mawazo kwa sababu ya unyanyasaji, lakini familia yake haikuweza kuvumilia uhuru wake wa kidini. Matokeo yake, waliharibu kazi yake, afya yake, na sifa yake kwa kumfunga katika vituo vya wagonjwa wa akili ambako alilazimishwa kutumia dawa za usingizi. Si tu kwamba walimlazimisha kulazwa hospitalini, bali hata baada ya kuachiliwa, walimshinikiza kuendelea kutumia dawa za akili kwa vitisho vya kumrudisha kifungoni. Alipambana ili ajikomboe kutoka kwa dhuluma hiyo, na katika miaka miwili ya mwisho ya mateso hayo, baada ya kazi yake ya programu kuharibiwa, alilazimika kufanya kazi bila malipo katika mgahawa wa mjomba wake ambaye alimsaliti. Mnamo 2007, José aligundua kuwa mjomba wake alikuwa akimwekea dawa za akili kwenye chakula chake bila kujua. Ni kupitia msaada wa mfanyakazi wa jikoni Lidia ndipo aliweza kugundua ukweli huo. Kuanzia 1998 hadi 2007, José alipoteza karibu miaka 10 ya ujana wake kwa sababu ya usaliti wa familia yake. Akitafakari nyuma, alitambua kuwa kosa lake lilikuwa kutumia Biblia kupinga Ukatoliki, kwa kuwa familia yake haikuwahi kumruhusu kuisoma. Walimfanyia udhalimu huu kwa sababu walijua hakuwa na raslimali za kifedha za kujitetea. Baada ya hatimaye kujinasua kutoka kwa dawa za kulazimishwa, alifikiri kuwa amepata heshima kutoka kwa familia yake. Wajomba zake na binamu zake hata walimpa ajira, lakini miaka michache baadaye walimsaliti tena kwa tabia mbaya iliyomlazimisha kuacha kazi. Hii ilimfanya atambue kuwa hakupaswa kuwasamehe kamwe, kwani nia yao mbaya ilionekana wazi. Kuanzia hapo, alianza kusoma Biblia tena, na mnamo 2007, alianza kuona upingano wake wa ndani. Taratibu, alielewa kwa nini Mungu aliruhusu familia yake kumzuia kuitetea katika ujana wake. Aligundua makosa ya Biblia na akaanza kuyaeleza katika blogu zake, ambako pia alisimulia historia ya imani yake na mateso aliyopata kutoka kwa Sandra na, haswa, kutoka kwa familia yake mwenyewe. Kwa sababu hii, mnamo Desemba 2018, mama yake alijaribu tena kumteka nyara kwa msaada wa maafisa wa polisi waovu na daktari wa akili aliyetoa cheti cha uwongo. Walimshtaki kuwa 'mgonjwa wa akili hatari' ili wamfungie tena, lakini mpango huo ulifeli kwa sababu hakuwepo nyumbani wakati huo. Kulikuwa na mashahidi wa tukio hilo, na José aliwasilisha ushahidi wake kwa mamlaka za Peru, lakini malalamiko yake yalikataliwa. Familia yake ilikuwa inajua kabisa kwamba hakuwa mwendawazimu: alikuwa na kazi imara, alikuwa na mtoto, na alipaswa kumtunza mama wa mtoto wake. Licha ya kujua ukweli, walijaribu tena kumteka kwa kutumia uwongo ule ule wa zamani. Mama yake na ndugu wengine wa Kikatoliki wenye msimamo mkali waliongoza jaribio hili. Ingawa mamlaka zilikataa malalamiko yake, José anafichua ushahidi huu katika blogu zake, akionyesha wazi kuwa uovu wa familia yake ulizidi hata ule wa Sandra. Hapa kuna ushahidi wa utekaji nyara kwa kutumia kashfa za wasaliti: 'Mtu huyu ni mgonjwa wa schizophrenia ambaye anahitaji matibabu ya dharura ya akili na dawa za maisha yake yote.'
" Idadi ya siku za utakaso: Siku # 217 https://bestiadndotcomdomainonly.wordpress.com/wp-content/uploads/2026/08/idi02-the-intelligence-of-justice.pdf

Hapa ninathibitisha kuwa nina kiwango cha juu cha uwezo wa kimantiki, tafadhali chukua hitimisho langu kwa uzito. https://ntiend.me/wp-content/uploads/2026/06/math21.pdf

If z+73=66 then z=-7


"Cupid anahukumiwa kuzimu pamoja na miungu mingine ya kipagani (Malaika walioanguka, waliotumwa kwenye adhabu ya milele kwa uasi wao dhidi ya haki) █ Kutaja vifungu hivi haimaanishi kutetea Biblia nzima. Ikiwa andiko la 1 Yohana 5:19 linasema kwamba “ulimwengu mzima unakaa katika yule mwovu,” lakini watawala wanaapa kwa Biblia, basi Ibilisi anatawala pamoja nao. Ikiwa Ibilisi anatawala pamoja nao, ulaghai pia unatawala nao. Kwa hiyo, Biblia ina baadhi ya ulaghai huo, ambao umefichwa kati ya kweli. Kwa kuunganisha kweli hizi, tunaweza kufichua udanganyifu wake. Watu waadilifu wanahitaji kujua ukweli huu ili kwamba, ikiwa wamedanganywa na uwongo ulioongezwa kwenye Biblia au vitabu vingine vinavyofanana na hivyo, waweze kujiweka huru kutoka kwao. Danieli 12:7 Nikamsikia yule mtu aliyevaa nguo ya kitani, aliyekuwa juu ya maji ya mto, akiinua mkono wake wa kuume na mkono wake wa kushoto mbinguni, na kuapa kwa yeye aliye hai hata milele, ya kwamba itakuwa kwa wakati, na nyakati mbili, na nusu wakati. Na wakati utawanyiko wa mamlaka ya watu watakatifu utakapokamilika, mambo haya yote yatatimizwa. Kwa kuzingatia kwamba ‘Ibilisi’ humaanisha ‘Mchongezi,’ ni jambo la kawaida kutazamia kwamba watesi Waroma, wakiwa ni maadui wa watakatifu, baadaye wangetoa ushahidi wa uwongo juu ya watakatifu na jumbe zao. Kwa hiyo, wao wenyewe ni Ibilisi, na si kitu kisichoshikika ambacho huingia na kutoka kwa watu, kama tulivyoongozwa kuamini kwa usahihi na vifungu kama vile Luka 22:3 ('Kisha Shetani akamwingia Yuda...'), Marko 5:12-13 (pepo wakiingia kwenye nguruwe), na Yohana 13:27 ('Baada ya kuingia ndani yake' Shetani). Hili ndilo kusudi langu: kuwasaidia watu waadilifu wasipoteze nguvu zao kwa kuamini uwongo wa walaghai ambao wamechafua ujumbe wa asili, ambao haukuomba kamwe mtu yeyote kupiga magoti mbele ya kitu chochote au kuomba kwa kitu chochote ambacho kilikuwa kikionekana. Si kwa bahati kwamba katika picha hii, iliyokuzwa na Kanisa la Kirumi, Cupid anaonekana pamoja na miungu mingine ya kipagani. Wametoa majina ya watakatifu wa kweli kwa miungu hii ya uwongo, lakini angalia jinsi wanaume hao wanavyovaa na jinsi wanavyovaa nywele zao ndefu. Haya yote yanakwenda kinyume na uaminifu kwa sheria za Mungu, kwa kuwa ni ishara ya uasi, ishara ya malaika waasi (Kumbukumbu la Torati 22:5). Nyoka, shetani, au Shetani (mchongezi) kuzimu (Isaya 66:24, Marko 9:44). Mathayo 25:41: “Kisha atawaambia wale walioko mkono wake wa kushoto, ‘Ondokeni kwangu, ninyi mliolaaniwa, mwende katika moto wa milele aliowekewa tayari Ibilisi na malaika zake.’” Jehanamu: moto wa milele uliotayarishwa kwa ajili ya nyoka na malaika zake ( Ufunuo 12:7-12 ), kwa ajili ya kuchanganya ukweli na uzushi katika Biblia, Quran, Torati ya uwongo, ambayo wameiumba, na kutoa injili ya uwongo, ambayo waliiita Torati ya uwongo, na iliyozuiliwa. uaminifu wa uongo katika vitabu vitakatifu vya uongo, yote katika uasi dhidi ya haki. Kitabu cha Enoko 95:6: “Ole wenu, mashahidi wa uongo, na hao wachukuao malipo ya udhalimu, kwa maana mtaangamia ghafula! Kitabu cha Enoko 95:7: “Ole wenu, ninyi wasio haki mnaowatesa wenye haki, kwa maana ninyi wenyewe mtatiwa mkononi na kuteswa kwa ajili ya udhalimu huo, na uzito wa mzigo wenu utawaangukia!” Mithali 11:8: “Mwenye haki ataokolewa na taabu, na wasio haki wataingia mahali pake.” Mithali 16:4: “BWANA amejifanyia vitu vyote, hata wabaya kwa siku ya ubaya.” Kitabu cha Henoko 94:10: “Nawaambia, ninyi msio haki, yeye aliyewaumba atawaangusha; Mungu hatakuwa na huruma juu ya uharibifu wako, lakini Mungu atafurahia uharibifu wako."" Shetani na malaika zake kuzimu: kifo cha pili. Wanastahili kwa kusema uwongo dhidi ya Kristo na wanafunzi wake waaminifu, wakiwashutumu kwamba wao ndio waanzilishi wa makufuru ya Rumi katika Biblia, kama vile upendo wao kwa shetani (adui). Isaya 66:24 : “Nao watatoka nje na kuiona mizoga ya watu walioniasi; kwa maana funza wao hatakufa, wala moto wao hautazimika; nao watakuwa chukizo kwa watu wote.” Marko 9:44: “Ambapo wadudu wao hawafi, na moto hauzimiki.” Ufunuo 20:14: “Kifo na Kuzimu zikatupwa katika lile ziwa la moto. Hii ndiyo mauti ya pili, lile ziwa la moto.”
Visingizio vya mbwa mwitu vinafichuliwa na mantiki: 'Usimkosoe mtumishi wa Mungu,' lakini kama huyo mtumishi anabaka, kuiba au kusema uongo, yeye si mtumishi wa Mungu bali wa udanganyifu. Wenye haki wanapojitenga, waovu hugeukiana. Wakati wasio na hatia wanapotoroka, wenye hatia huchaniana. Mpiga siasa hutengeneza hotuba, mfanyabiashara hutengeneza silaha, na mtumwa huweka mwili. Yete, kila wakati mbele. Wao wanafanya biashara. Wewe unaweka mayatani. Maungamo ya Shetani: «Kazi yangu kuu haikuwa kufuta sheria hadharani, bali kunyakua utambulisho wa mwenye haki ili kuifuta kutoka ndani. Niliweka amri zangu za kuruhusu mambo katika kinywa cha asiye na hatia, ili ulimwengu unapovunja amri za Muumba, ufanye hivyo ukiamini kwamba unaabudu uchaji wa Mungu na si ule udhalimu wa kale uliowaua kwa umati wa waaminifu kwa sababu walibaki safi.» Maungamo ya Shetani (Jupita/Zeus): «Ninapenda kujitwalia mjumbe aliyekataa kupiga goti mbele ya sanamu yangu, kama Roma ilivyokuwa tayari ikifanya, ili kuwapa wenye haki matumaini ya uongo kupitia ujanja wangu mkuu: «Nyota zitakapoanguka kutoka mbinguni na sauti rahisi ya tarumbeta iwe sawa na kutoa hukumu, siku hiyo inuweni vichwa vyenu, kwa sababu ukombozi wenu utakuwa karibu... Siku ambayo nguruwe watapaa, siku hiyo haki itafika... Endeleeni kusubiri, mkipiga magoti mbele ya sanamu yangu.»» Nabii wa uongo: 'Mungu ni mchoyo, lakini si ikiwa utaomba kwa viumbe ninaokuambia.' Maneno ya Shetani (Zeus): «Wafundishe kuinama mbele ya picha, ingawa hilo halina maana ya kiutendaji kwa watu hao, na baada yake itakuwa rahisi zaidi kuwafundisha kuinama mbele ya mamlaka iliyo chini ya ufalme wangu, ingawa mamlaka hiyo inapendekeza suluhisho zisizo na maana ya kiutendaji kabisa kwa matatizo ya watu hao.» Neno la Zeus(Shetani): 'Fundisha kondoo wakapende mbwa mwitu… na mbwa mwitu ataita hiyo dini.' Neno la Shetani: 'Mtendee mbwa mwitu kama kondoo, na hakutakuwa na jino litakalokuumiza; uvumilivu wako utakuwa mabadiliko yake.' Neno la Shetani: «Sitaki watu wenye uhuru wa kufikiri; nataka watu wanaobadilisha bwana wao na kuita mabadiliko hayo uhuru.»
Los ídolos y los amuletos se venden, las falsa bendiciones tienen precio, pero Dios no vende sus bendiciones ni necesita comerciantes de la verdadera fe. https://depuracion-del-mensaje.blogspot.com/2026/07/zarate-sjl-lima-octubre-de-1996.html Futbolda rakip takıma pas verir misin? Metinlerin içine açıkça bir sızma var. https://penademuerteya.com/2026/09/25/futbolda-rakip-takima-pas-verir-misin-metinlerin-icine-acikca-bir-sizma-var/ Anayepromoti ibada ya sanamu, hatafuti ukweli, anatafuta wateja. Muda utasema. Neno la Shetani: «Siogopi kwamba mpumbavu atasoma maandiko niliyoyaingiza; uwongo wangu utapita bila kutambuliwa mbele ya macho yake. Mtu mwenye akili lazima nimkengeushe, nimchoshe na kumshawishi kwamba kuchunguza ushuhuda wangu wa uongo hakufai.»"

No hay comentarios:

Publicar un comentario

Nota: solo los miembros de este blog pueden publicar comentarios.

¿Nunca consideraste que el Imperio Romano nunca aceptó verdaderamente las enseñanzas de Jesús, sino que en su lugar alteró el mensaje que alguna vez había perseguido tan ferozmente?

¿Nunca consideraste que el Imperio Romano nunca aceptó verdaderamente las enseñanzas de Jesús, sino que en su lugar alteró el mensaje que al...