Blog

Soy José Galindo. Este blog existe para desafiar dogmas que durante siglos fueron impuestos a los pueblos como si fueran verdad absoluta. Muchas de esas ideas no se difundieron por la fuerza de la razón, sino por el peso del poder, la tradición y, en otros tiempos, incluso por la espada. Aquí analizo textos y doctrinas para cuestionar lo que pocos se atreven a revisar. Si buscas pensar por ti mismo y examinar lo que otros aceptan sin preguntar, este canal es para ti y te dará una pauta para detectar incluso más mentiras que las que yo detecté, y quizás hasta te animes a crear tu propio blog para prevenir a la gente que no merece ser engañada.

Videos

 Enseñanzas de Cleóbulo de Lindos, pensador griego del siglo VI AC: "Haced el bien a vuestros amigos y enemigos, porque así conservaréis los unos y os será posible atraer a los otros.", “Cualquier hombre, en cualquier momento de la vida, puede ser tu amigo o enemigo, según te conduzcas con él.” ¿Enseñanzas de Jesús? Mateo 5:44 "…haced el bien a los que os odian, y orad por los que os insultan y os persiguen…" Mateo 7:12 Por eso, todo cuanto quieran que los hombres les hagan, así también hagan ustedes con ellos, porque esta es la ley y los profetas. La ley y los profetas mandan a tratar a cada cual según se lo merezca, el malvado no merece buen trato según la ley: Deuteronomio 19:18 Y los jueces inquirirán bien; y si aquel testigo resultare falso, y hubiere acusado falsamente a su hermano, 19 entonces haréis a él como él pensó hacer a su hermano; y quitarás el mal de en medio de ti. Y si hablamos de profetas, según el profeta Nahúm: Nahúm 1:2 "El Señor es un Dios celoso y vengador; el Señor está lleno de venganza y de ira. Toma venganza contra sus adversarios y reserva ira para sus enemigos." ¿Realmente Jesús presentó a Dios como un ejemplo para abandonar el principio de "ojo por ojo"? Mateo 5:45 "…para que seáis hijos de vuestro Padre que está en los cielos, que hace salir su sol sobre malos y buenos, y envía lluvia sobre justos e injustos." Según Génesis 19:23–24 "El sol se levantaba sobre Sodoma, sobre los malvados (Génesis 13:13); poco después, Dios hizo llover fuego y azufre sobre los malvados…" No preguntes si Jesús habló de un Dios diferente; pregunta por qué Roma lo hizo. Predican: 'Felices los pobres… ay de ustedes los ricos.' Pero luego piden diezmos a la gente, o les venden 'sacramentos', y viven como ricos. Y además dicen: 'Da como acto de fe.' ¿Fe en qué? ¿En Dios… o en palabras de emperadores detrás de los concilios? Y dime algo más: ¿Te parecen palabras sabias ofrecer la otra mejilla al enemigo? Si decimos que sí… ¿entonces 'ojo por ojo' nunca fue sabio? ¿Diremos que Dios es perfecto, pero que también se equivoca y niega sus propias leyes? Y mientras tanto… ¿no te piden diezmos mientras te predican 'a cualquiera que te pida, dale'? El falso mendigo agradece esa enseñanza del falso profeta. Pero el falso profeta no me agradece esta enseñanza, porque lo delata. Dime, ¿Acaso crees que el deseo de los justos es que sus malvados enemigos les golpeen en la otra mejilla? Mateo 13:47 Asimismo el reino de los cielos es semejante a una red, que echada en el mar, recoge de toda clase de peces; 48 y una vez llena, la sacan a la orilla; y sentados, recogen lo bueno en cestas, y lo malo echan fuera. 49 Así será al fin del siglo: saldrán los ángeles, y apartarán a los malos de entre los justos, 50 y los echarán en el horno de fuego; allí será el lloro y el crujir de dientes. Salmos 112:10 Lo verá el impío y se irritará; Crujirá los dientes, y se consumirá. El deseo de los impíos perecerá. Ningún mensaje, por sabio y justo que sea, agrada a todos; por algo Roma persiguió uno, ¿no? Sin embargo, hay quienes creen que ese mismo mensaje dejó de disgustarle y terminó convirtiéndose en su religión oficial, como si Roma hubiese cambiado… Si no cambió, entonces Roma difundió la palabra del calumniador, la palabra de Satanás, porque la palabra de Dios nunca le gustó. Quita las alas al falso ángel Miguel y verás a un legionario romano, espada en mano, diciendo: 'Si quieren protección, recen arrodillados ante mi estatua. Sométanse a nuestra autoridad' (Romanos 13:1), 'no resistan el mal que les hacemos' (Mateo 5:39) y 'si les quitamos lo suyo, no reclamen devolución' (Lucas 6:30). ¿De verdad crees que eso lo dijo Jesús, y no el imperio que lo crucificó y luego dio falso testimonio contra él? Palabra de Zeus: 'Los que me adoraban comían carne de cerdo (2 Macabeos 6, 2 Macabeos 2:7), eso no debe cambiar… Mandaré a mis servidores decir que Jesús y los suyos dijeron que comer cerdo ya no contamina al hombre (Mateo 15:11, Lucas 10:9, 1 Timoteo 4:1-5), y que él se veía como yo, así mis servidores seguirán adorando mi imagen, pues los míos dirán que los suyos pidieron que él sea adorado (Hebreos 1:6, 2 Tesalonicenses 2). Él vino a cumplir la ley y los profetas (Mateo 5:17-18). Pero yo vine para abolir la ley y los profetas, y para usurpar a Yahvé, su Dios (Deuteronomio 4:3-8, Salmos 97:1-7, Éxodo 20:3-5).' Palabra de Satanás: ‘Ama a tu enemigo, así el tirano que te roba y adora mi imagen dormirá tranquilo.’ - https://gabriels.work/wp-content/uploads/2026/08/idi01-la-inteligencia-de-la-justicia.pdf




jueves, 1 de octubre de 2026

Neno la Shetani: «Hata kama watapata alama bora katika majaribio ya hoja za kimaneno, washawishi kwamba hawapaswi kamwe kusoma maandiko bila mwongozo wa wafasiri waliofunzwa katika shule zangu; hivyo nitawazuia kugundua jinsi nilivyofanya ushuhuda wangu wa uwongo uonekane kama maneno matakatifu wakati Maandiko yalikuwa chini ya mamlaka yangu.» Hili linawezekanaje? Wakati wengine hupiga magoti bila kuona, wengine hutazama bahati yao inakua wanapoona sanamu zao zinathaminiwa; na wakati muujiza haufanyiki, wanawaambia wateja wao: 'Hukupiga magoti vya kutosha.' CAB 58[591] 67 40 , 0031 │ Swahili │ #AKHCP

 Kati ya Dogma na Udanganyifu wa Mwanamke Mkatili. (Lugha ya video:Kichina) /130/ https://youtu.be/s_i6c7dwnbg


, Day 207

 «Onyesha nguvu zako za kweli» — Zeus anamkabili Gabrieli kwa changamoto. (Lugha ya video:Kifaransa) /281/ https://youtu.be/zPQZslE5XZ0


"UFO NA JOKA https://youtu.be/K1tF97AhRpY Riwaya ya kielimu iliyoundwa kuvunja mafundisho ya kidogma. Muhtasari wa hadithi: 'Maelfu ya miaka iliyopita, wanyama watambaao waliivamia Dunia; kote ulimwenguni wamemwaga damu nyingi ya watu wasio na hatia katika ibada za kipuuzi. Nyoka amebadilisha ngozi yake lakini si asili yake, kwa hiyo leo nguvu za kijoka za wavamizi zinasema: 'Wakati mwingine tunakushambulia bila haki, lakini kumbuka kwamba sisi sote tuna kasoro, tumekufundisha hivyo, tumekufanya urudie hivyo na hupaswi kutilia shaka jambo hilo, kwa hiyo usitukosoe kwa sababu sisi ni watakatifu, shusha silaha zako ambazo ni maneno yako, nasi tutaboresha mwenendo wetu, lakini hata tukirudia kosa hilo, lazima utupende na utuchukulie kuwa tunastahili heshima, na lazima sikuzote ututendee mema kama vile ungependa kutendewa, kwa sababu sisi sote ni sawa'. Mtu mmoja aliyechoshwa na uhasama wa wanyama watambaao anagundua udanganyifu huo, anagundua kilicho nyuma ya vinyago na hoja za viumbe wa kijoka, na anagundua kwamba wamewaua na kuwasingizia kwa uwongo watu wengi ambao, kama yeye, waliwakabili karne kadhaa zilizopita. Kwa heshima kwa mashujaa hao waliouawa na wanyama watambaao na kwa kujiheshimu, na kwa kutegemea michoro waliyoacha watangulizi wake katika mapambano dhidi ya wanyama watambaao, ametengeneza UFO (blogu) ambayo kwayo anarusha maneno dhidi ya wanyama watambaao kote ulimwenguni huku wakati huohuo akiwaomba washirika wake wamletee msaada. Washirika wake wako wapi? Ni nani atakayejiunga na vita dhidi ya wanyama watambaao? Ni nani ambaye pia ataweza kujifunza kutengeneza na kuendesha aina hii ya UFO?' https://gabriels.work/wp-content/uploads/2026/09/idi01-el-ovni-y-el-dragon.gif 'UFO', katika hali hii, ni njia ya mawasiliano, kama vile tovuti, inayorusha miale yenye nguvu ya mwanga (miale ya Ukweli), miale inayowasaidia wenye haki. Wateule! Hii ndiyo injini ya asili ya chombo changu cha angani, 'chombo changu cha kigeni'. Inafanya kazi kwa nishati ya mawazo yote ya wanadamu (Mithali 10:24), kwa sababu katika wanadamu kuna wenye haki na wasio na haki. Wakati matakwa ya wale waliotajwa kwanza yanapotimia, hofu za wale waliotajwa pili pia hutimia. Kwa hiyo, wale waliotaka kunipata walinipata, na wale walioogopa kunipata pia walinipata. Mithali 10:24: 'Kile ambacho mtu asiye na haki anakihofia kitampata, lakini matakwa ya wenye haki yatatimizwa'. Mithali 29:27: 'Wenye haki huwatachukia wasio na haki, na wasio na haki huwatachukia wenye haki'. Hili ni jambo la kimantiki: ushindi wa haki ni ushindi wa wenye haki, na kushindwa kwa wasio na haki. Ikiwa chuki ni ya pande zote, haiwezekani kwamba kumpenda adui kulikuwa sehemu ya ujumbe wa awali wa mwenye haki. Ikiwa ulimwengu ungekuwa unaelekea kuangamia kwa sababu ya wale walio na silaha za maangamizi ya halaiki, mtu asiye na haki angesema: 'Ikiwa wenye hatia hawataokolewa, basi wasio na hatia nao wasiokolewe'. Si haki kwa wasio na hatia kuangamia pamoja na wenye hatia wa janga hilo. Na jambo la haki ndilo linalopaswa kutokea: wenye haki waokolewe. Danieli 12:10 inasema kwamba 'waovu wataendelea kutenda uovu na hakuna hata mmoja wa waovu atakayeelewa, lakini wenye ufahamu wataelewa'. Hili lina maana kwangu, kwa sababu waovu waliosikia ujumbe wa wenye haki katika wakati wa Yesu hawakuwa wenye haki kwa sababu tu waliusikia. Wenye haki walikuwa na macho ya kuona na masikio ya kusikia. Ikiwa ni kweli kwamba Yesu alisema: 'Aliye na macho ya kuona, na aone; aliye na masikio ya kusikia, na asikie', jambo hili linaendana kikamilifu: lingemaanisha kwamba yeye mwenyewe alijua kwamba si wote wangeelewa ujumbe wake. Kwa hiyo, Danieli 12:10 ilikuwa halali katika nyakati za Yesu kama ilivyo sasa na kama ambavyo ingekuwa katika kipindi ambacho inadaiwa kwamba Warumi waligeukia dini yake. Mtu asiye na haki hawezi kuwa mwenye haki kwa kusikia tu ujumbe wa haki. Siraki 12 pia inaonya kuhusu kuwafanyia mema waovu. Ndiyo maana nina hakika kwamba Roma haikuongoka, bali ilibadilisha ujumbe ambao ilikuwa imeuwinda na kuugeuza kuwa ujumbe uliokuwa unaifaa. Mojawapo ya ushahidi mkubwa ni 1 Petro 3:18: 'mwenye haki kwa ajili ya wasio na haki'. Ina maana gani kwa mwenye haki kutoa uhai wake kwa ajili ya mwovu? Ni kama shujaa ambaye, badala ya kufa ili kuwaokoa watu anaowapenda, anakufa ili kumwokoa joka anayewatishia watu wake. Haina maana. Ni kana kwamba toleo la matukio hayo liliandikwa na joka lenyewe; na kwa kweli, hilo ndilo hasa ninaloliona katika simulizi ambalo hatimaye dola yake ililifanya kuwa la kisheria. Ikiwa mtu asiye na haki ataendelea kuwa asiye na haki daima, kuna maana gani ya kumwokoa pamoja na mwenye haki? Hakuna maana yoyote. Mimi ni José Carlos Galindo Hinostroza, muundaji wa blogu: https://ntiend.me (https://gabriels.work). Blogu hii haiko kwa Kihispania pekee na madhumuni yake ni kuheshimu akili mbele ya dogma. Blogu hii haikuundwa kuitetea Biblia wala kutafuta tafsiri mbadala yake, kwa sababu kufanya hivyo kungeipa sifa kama mkusanyiko mmoja wenye mshikamano wa ujumbe. Maandishi yanayohusishwa huko na watakatifu yana mikinzano mingi sana kiasi kwamba haiwezekani kuyaita tu ajali au tofauti za tafsiri. Wakati watakatifu wanahusishwa na ujumbe wa upendo na pia chuki dhidi ya maadui zao, kuna jambo lililofichwa hapa. Suala si jinsi ya kutafsiri Biblia au mafumbo yake, bali ni kujua mizizi ya udanganyifu inafika wapi: ikiwa ujumbe umeharibiwa, hakuna maana kupoteza muda kujaribu kufumbua mafumbo ya Biblia ambayo huenda yaliharibiwa na mkono uliowaua watakatifu na kutwaa maandishi yao ili kujipa mamlaka ya kimaadili ya kuamua ni maandishi gani, ya asili au yaliyoandikwa na mkono huo wa muuaji, yanayopaswa kuchukuliwa kuwa 'ukweli' na yapi hayapaswi. Mfano wa mikinzano hii: Manabii wanatuonyesha Mungu asiyewapenda maadui wake: Zaburi 5:4-5 Kwa maana wewe si Mungu anayependezwa na uovu... Unawachukia wote wanaotenda maovu. Isaya 42:1 Tazama mtumishi wangu, niliyemchagua; Isaya 42:13: BWANA atatoka kama shujaa... dhidi ya maadui zake atashinda. Katika unabii unaoambatana na mtumishi wa Mungu, kuna maelezo na hukumu dhidi ya ibada ya sanamu: 17 Watarudi nyuma na kuchanganyikiwa sana wale wanaotegemea sanamu, na kuziambia sanamu za kusubu: Ninyi ni miungu yetu. Mathayo 12:18 Tazama mtumishi wangu, niliyemchagua; Mathayo 5:44-45 Wapendeni maadui zenu... ili mpate kuwa wana wa Baba yenu anayelifanya jua lake lichomoze juu ya waovu na wema... (Hakuna maelezo wala hukumu dhidi ya sanamu inayohusishwa na Yesu) Nahumu 1:2: BWANA ni Mungu mwenye wivu na mwenye kulipiza kisasi... naye huweka hasira dhidi ya maadui zake. Ikiwa Mathayo 5:17-18 ni kweli, je, Yesu alikanusha hisia za Mungu, au Roma? Ikiwa Kutoka 21:14 ni sheria ya jicho kwa jicho, je, Yesu aliikanusha au Roma ambayo haikuheshimu Kutoka 20:5? Ikiwa Roma haikuheshimu ujumbe wa kweli wa Yesu, je, tunapaswa kuamini kikamilifu kwamba iliheshimu uadilifu wa ujumbe wa sheria na manabii na ujumbe wa mashahidi wa Yesu? Ikiwa upendo wa Mungu ni wa wote, ikiwa upendo wake ni zawadi kwa kila mtu kama anavyosema Papa Leo XIV, kwa nini Mungu anawapofusha baadhi yao ili wasiwahi kutoka katika udanganyifu? Kwa nini anawaokoa watakatifu pekee? Kwa nini anapomtuma Mikaeli hamtumi kwa ajili ya wanadamu wote bali kwa ajili ya wenye haki pekee? Danieli 12:1 Wakati huo Mikaeli atasimama, mkuu huyo mkuu aliye upande wa wana wa watu wako; na kutakuwa na wakati wa dhiki ambao haujawahi kutokea tangu kuwapo kwa taifa mpaka wakati huo; lakini wakati huo watu wako wataokolewa, wote watakaopatikana wameandikwa katika kitabu. Mithali 11:8 Mwenye haki huokolewa kutoka katika taabu, na mwovu huchukua mahali pake. Isaya 6:8 Kisha nikasikia sauti ya Bwana ikisema: Nitamtuma nani, naye ni nani atakayeenda kwa ajili yetu? Ndipo nikajibu: Mimi hapa, nitume mimi. https://youtu.be/7F8Cl_x3TDc Isaya 6:9 Naye akasema: Nenda, ukawaambie watu hawa: Sikieni vizuri, lakini msielewe; tazameni kwa hakika, lakini msitambue. 10 Ufanye moyo wa watu hawa kuwa mzito, uyafanye masikio yao kuwa mazito, na uyafanye macho yao kuwa vipofu, ili wasione kwa macho yao, wala wasisikie kwa masikio yao, wala moyo wao usielewe, wala wasigeuke, wala wapate uponyaji. https://gabriels.work/wp-content/uploads/2026/09/isaias-6-anda-y-diles.gif Danieli 12:10 Wengi watatakaswa, watasafishwa na kuwa weupe; waovu wataendelea kutenda kwa uovu, wala hakuna hata mmoja wa waovu atakayeelewa, lakini wenye ufahamu wataelewa. Isaya 6:11 Nami nikasema: Hata lini, Bwana? Naye akajibu: Mpaka miji iwe imeangamizwa na kukosa wakaaji, na asiwepo mtu katika nyumba, na nchi iwe jangwa; 12 mpaka BWANA awe amewaondoa watu mbali, na kuzidisha mahali palipoachwa ukiwa katikati ya nchi. 13 Na ikiwa bado sehemu ya kumi itabaki ndani yake, nayo itaharibiwa tena; lakini kama mwaloni na mti wa mwaloni wa kijani, ambao unapokatwa bado hubaki shina, ndivyo litakavyokuwa shina, mbegu takatifu. Danieli 12:7 Nami nikamsikia yule mtu aliyevaa kitani, aliyekuwa juu ya maji ya mto, akiinua mkono wake wa kuume na wa kushoto kuelekea mbinguni, na kuapa kwa yeye aliye hai milele kwamba itakuwa kwa wakati mmoja, nyakati, na nusu ya wakati. Na wakati kutawanyika kwa nguvu za watu watakatifu kutakapomalizika, mambo haya yote yatatimia. Ufunuo 7:2 Pia nilimwona malaika mwingine akipanda kutoka mahali jua linapochomoza, naye alikuwa na muhuri wa Mungu aliye hai; akawapa sauti kubwa wale malaika wanne waliopewa uwezo wa kuidhuru dunia na bahari, 3 akisema: Msidhuru dunia, wala bahari, wala miti, mpaka tutakapowatia muhuri katika vipaji vya nyuso zao watumishi wa Mungu wetu. 4 Nami nikasikia hesabu ya wale waliotiwa muhuri: elfu mia moja na arobaini na nne elfu waliotiwa muhuri kutoka katika makabila yote ya wana wa Israeli. Israeli wa kweli wa kinabii, watu wa kweli waliochaguliwa ni nani, isipokuwa wale wenye haki pekee na bila mwingine, bila kujali utaifa wao? Unganisha vipande hivyo na utaona kwamba waovu hawapendwi kamwe na Mungu. Zaburi 82:1 Mungu yuko katika kusanyiko la miungu; Anahukumu katikati ya miungu. 2 Mtahukumu kwa udhalimu mpaka lini, Na kuwapa waovu upendeleo? Sela. Zaburi 5:9 Kwa maana vinywani mwao hamna ukweli; Ndani yao kuna uovu, Koo lao ni kaburi lililo wazi, Kwa ndimi zao hunena maneno ya kujipendekeza. Uongo wa lebo umefichuliwa: Ikiwa 'Msemi' anaelezea watu kadhaa, basi si jambo la kimantiki lililo wazi kutumia 'mpinga-Semiti' kana kwamba 'Msemi' maana yake ni 'Myahudi' pekee. Zaburi 82:3 Mtetee aliye dhaifu na yatima; Mtendeeni haki mwenye kuteseka na mhitaji. 4 Mwokoeni mwenye kuteseka na mhitaji; Mwokoe kutoka mkononi mwa waovu. https://youtu.be/PEHS4SJS_w0 https://youtu.be/W3qb9NOhm3w Zaburi 5:10 Waadhibu, Ee Mungu; Waanguke kwa sababu ya mashauri yao wenyewe; Wafukuze kwa sababu ya wingi wa makosa yao, Kwa maana wamekuasi. 11 Lakini wote wanaokutumaini na wafurahi; Wapaze sauti za furaha milele, kwa maana unawalinda; Wale wanaolipenda jina lako na washangilie ndani yako. 12 Kwa maana wewe, Ee BWANA, utambariki mwenye haki; Utamzunguka kwa kibali chako kama ngao. Zaburi 11:5 BWANA humjaribu mwenye haki; Lakini nafsi yake humchukia mwovu na yeye apendaye jeuri. 6 Juu ya waovu atanyesha maafa; Moto, kiberiti na upepo unaochoma vitakuwa sehemu ya kikombe chao. https://gabriels.work/wp-content/uploads/2026/09/idi00-adios-dragon-la-ctm.gif 'Viumbe watambaavyo hawaruhusiwi katika chombo cha angani.' Zaburi 118:1 Msifuni BWANA, kwa maana yeye ni mwema; Kwa maana fadhili zake ni za milele. 2 Sasa Israeli aseme, Fadhili zake ni za milele. Zaburi 118:19 Nifungulieni malango ya haki; Nitaingia kwa hayo, nitamsifu YAH. 20 Hili ndilo lango la BWANA; Wenye haki wataingia kupitia hilo. Isaya 66:21 Nami nitawachukua baadhi yao kuwa makuhani na Walawi, asema BWANA. 22 Kwa maana kama vile mbingu mpya na nchi mpya ninazozifanya zitakavyodumu mbele yangu, asema BWANA, vivyo hivyo wazao wenu na jina lenu vitadumu. Mambo ya Walawi 21:14 Mjane, au aliyeachwa, au aliye na sifa mbaya, au kahaba, hatawachukua; bali atamchukua bikira wa watu wake kuwa mke. https://gabriels.work/wp-content/uploads/2026/09/ella-me-encontrara-com.gif https://gabriels.work/wp-content/uploads/2026/08/idi0o-ufos-and-rescue-of-the-chosen-ones.gif " "Katika Marko 3:29 kuna onyo kuhusu 'dhambi dhidi ya Roho Mtakatifu,' ambayo inachukuliwa kuwa haitasamehewa. Hata hivyo, historia na matendo ya Roma yanaonyesha mabadiliko ya kutisha ya maadili: kwa mujibu wa mafundisho yao, dhambi ya kweli isiyosameheka si vurugu wala dhuluma, bali kuhoji uaminifu wa Biblia waliyoiunda na kuibadilisha wao wenyewe. Wakati huohuo, uhalifu mzito kama kuua wasio na hatia ulipuuzwa au kuhalalishwa na mamlaka hiyo hiyo iliyodai kutokosea kabisa. Chapisho hili linachambua jinsi 'dhambi hii ya pekee' ilivyobuniwa na jinsi taasisi hiyo ilivyotumia dhana hii kulinda mamlaka yake na kuhalalisha dhuluma za kihistoria. Katika makusudi yanayopingana na Kristo yupo Mpinga-Kristo. Ukisoma Isaya 11, utaona utume wa Kristo katika maisha Yake ya pili, nao si wa kumpendelea kila mtu bali waadilifu tu. Lakini Mpinga-Kristo hujumuisha wote; ijapokuwa yeye si mwadilifu, anataka kupanda kwenye safina ya Nuhu; ijapokuwa yeye si mwadilifu, anataka kutoka Sodoma pamoja na Lutu... Wenye furaha ni wale ambao maneno haya hayaonekani kuwaudhi. Yeye ambaye hajakasirishwa na ujumbe huu, yeye ni mwadilifu, pongezi kwake: Ukristo ulianzishwa na Warumi, ni akili tu inayoegemea useja (celibacy), ambayo ni tabia ya viongozi wa Kiyunani na Kirumi, adui wa Wayahudi wa kale, ndiyo ingeweza kuwaza ujumbe kama ule usemao: 'Hawa ndio wale ambao hawakujichafua na wanawake, kwa maana walibaki bikira. Humfuata Mwana-Kondoo kila mahali aendako. Walinunuliwa kutoka miongoni mwa wanadamu, wakawa malimbuko kwa Mungu na kwa Mwana-Kondoo' katika Ufunuo 14:4, au ujumbe kama huu ambao unafanana: 'Kwa maana wakati wa ufufuo, hawataoa wala hawataolewa, bali watakuwa kama malaika wa Mungu mbinguni,' katika Mathayo 22:30. Ujumbe huu wote miwili inasikika kana kwamba umetoka kwa kuhani Mkatoliki wa Kirumi, na si kutoka kwa nabii wa Mungu ambaye anatafuta baraka hii kwa ajili yake mwenyewe: Apataye mke mwema amepata kitu chema, naye amepata kibali kwa Bwana (Mithali 18:22), Walawi 21:14 Mjane, au aliyeachwa, au aliyeharibika, au kahaba, asiwachukue hawa; bali atamchukua bikira katika watu wake mwenyewe kuwa mke. Mimi si Mkristo; mimi ni mfuasi wa imani ya henotheism. Ninaamini katika Mungu mmoja wa juu kuliko wote, na ninaamini kwamba kuna miungu kadhaa walioumbwa — wengine waaminifu, wengine wadanganyifu. Ninaomba tu kwa Mungu Mkuu. Lakini kwa kuwa nilifundishwa tangu utoto katika Ukristo wa Kirumi, niliamini mafundisho yake kwa miaka mingi. Nilitekeleza mawazo hayo hata wakati akili ya kawaida iliniambia vinginevyo. Kwa mfano — niseme hivi — niligeuza shavu la pili kwa mwanamke aliyekuwa tayari amenipiga shavu moja. Mwanamke ambaye mwanzoni alionekana kuwa rafiki, lakini baadaye, bila sababu yoyote, alianza kunitendea kana kwamba mimi ni adui yake, kwa tabia ya ajabu na ya kupingana. Nikiwa nimeathiriwa na Biblia, niliamini kwamba aina fulani ya uchawi ilimfanya awe kama adui, na kwamba alichohitaji ni maombi ili arudi kuwa yule rafiki aliyewahi kuonekana kuwa (au alijifanya kuwa). Lakini mwishowe, mambo yalizidi kuwa mabaya. Mara tu nilipopata nafasi ya kuchunguza kwa undani, niligundua uongo na nikahisi kusalitiwa katika imani yangu. Nilielewa kwamba mengi ya mafundisho hayo hayakutoka katika ujumbe wa kweli wa haki, bali yalitoka katika Uheleni wa Kirumi uliopenya ndani ya Maandiko. Na nilithibitisha kuwa nilikuwa nimehadaiwa. Ndiyo maana sasa ninailaani Roma na udanganyifu wake. Sipigani dhidi ya Mungu, bali dhidi ya kashfa ambazo zimepotosha ujumbe Wake. Methali 29:27 inatangaza kwamba mwenye haki anamchukia mwovu. Hata hivyo, 1 Petro 3:18 inadai kwamba mwenye haki alikufa kwa ajili ya waovu. Nani anaweza kuamini kwamba mtu angekufa kwa wale anaowachukia? Kuamini hilo ni kuwa na imani kipofu; ni kukubali upinzani wa kimantiki. Na wakati imani kipofu inapohubiriwa, je, si kwa sababu mbwa mwitu hataki mawindo yake yaone udanganyifu? Yehova atapiga kelele kama shujaa mwenye nguvu: 'Nitawalipizia kisasi adui Zangu!' (Ufunuo 15:3 + Isaya 42:13 + Kumbukumbu la Torati 32:41 + Nahumu 1:2–7) Na vipi kuhusu lile 'kupenda adui' linalodaiwa kufundishwa na Mwana wa Yehova, kulingana na baadhi ya mistari ya Biblia — kwamba tunapaswa kuiga ukamilifu wa Baba kwa kumpenda kila mtu? (Marko 12:25–37, Zaburi 110:1–6, Mathayo 5:38–48) Huo ni uongo ulioenezwa na maadui wa Baba na Mwana. Fundisho la uongo lililotokana na kuchanganya Hellenismu na maneno matakatifu. " " Unabii kuhusu siki na mavazi yaliyogawanywa kwa kupigiwa kura hauna ujumbe wowote wa msamaha kwa wauaji. Zaburi 22:16 ‘Kwa maana mbwa wamenizunguka; kundi la watenda maovu limenizingira; wametoboa mikono yangu na miguu yangu.’ 17 ‘Naweza kuhesabu mifupa yangu yote; huku wao wakinitazama na kuniangalia.’ 18 ‘Waligawana mavazi yangu kati yao, na kwa vazi langu wakapiga kura.’ Zaburi 69:21 ‘Pia walinipa nyongo kuwa chakula changu, na katika kiu yangu walininywesha siki.’ 22 ‘Meza yao mbele yao iwe mtego, na kile kilichopaswa kuwa kwa ustawi wao kiwe tanzi.’ 23 ‘Macho yao yatiwe giza wasione, na viuno vyao vitetemeke daima.’ 24 ‘Mimina ghadhabu yako juu yao, na moto wa hasira yako uwapate.’ Mithali 29:27 ‘Wenye haki huwachukia waovu, na waovu huwachukia wenye haki.’ Mathayo 27:19 ‘Alipokuwa ameketi kwenye kiti cha hukumu, mke wake alimtumia ujumbe akisema: Usihusike kwa chochote na yule mtu mwenye haki; kwa maana leo nimeteseka sana katika ndoto kwa ajili yake.’ Kulingana na Mathayo 27:19, Yesu alikuwa mwenye haki; kulingana na Mithali 29:27, wenye haki huwachukia waovu. Ikiwa Yesu alikuwa mwenye haki na wenye haki huwachukia waovu, basi inawezekanaje kuwa kweli kwamba Yesu aliwapenda adui zake na kuwasamehe waovu waliomuua? Kulingana na Biblia, kifo cha Yesu kilitokea ili Maandiko ya kinabii yatimizwe: Mathayo 27:35 ‘Walipokwisha kumsulubisha, waligawana mavazi yake kwa kupiga kura, ili yatimizwe yale yaliyosemwa na nabii: Waligawana mavazi yangu kati yao, na kwa vazi langu wakapiga kura.’ Yohana 19:28 ‘Baada ya hayo, Yesu, akijua kwamba kila kitu kilikuwa tayari kimetimizwa, alisema ili Maandiko yatimizwe: Nina kiu.’ 29 ‘Palikuwa na chombo kilichojaa siki; basi wakalowesha sifongo katika siki, wakakiweka juu ya tawi la hisopo, wakakipeleka mdomoni mwake.’ 30 ‘Basi Yesu alipokwisha kuipokea ile siki, alisema: Imekwisha. Akainamisha kichwa chake, akatoa roho.’ Tunaambiwa kwamba Yesu alipokuwa akifa msalabani, aliwaombea adui zake na kuwapa udhuru kwa sababu ‘hawajui wanachofanya’: Luka 23:34 ‘Naye Yesu alisema: Baba, wasamehe, kwa maana hawajui wanachofanya. Nao wakagawana mavazi yake kwa kupiga kura.’ Lakini Maandiko yalitabiri mtu ambaye, alipokuwa akifa msalabani, aliwatukana adui zake: hiyo si upendo, hiyo ni chuki. Zaburi 22 inaonyesha aliyesulubiwa akiwaita watesi wake mbwa. Katika unabii kuhusu siki, msamaha hauombwi kwa ajili ya adui, bali adhabu; wamelaaniwa. Mbali na haya mapingano, mfano wa wakulima waovu ambao Yesu alitumia kutabiri kifo chake unazungumza kuhusu adhabu dhidi ya wauaji hao, si msamaha. Zaidi ya hayo, unasisitiza kwamba wale wakulima walijua vizuri kabisa walichokuwa wakifanya (Mathayo 21:33–44). Ni hakika kwamba hakusema mfano huo dhidi ya wenye haki wa watu wake, bali dhidi ya wale watesi ambao baadaye waliwatupia Wayahudi lawama zote, yaani watu wa Yesu mwenyewe. Tukitazama Zaburi 118:2–23, hilo linaonekana wazi. Je, imekuwa wazi kwako kwamba Roma iliharibu maandiko ili kuwasingizia waathiriwa wake, ikifanya kashfa zake zionekane kuwa ukweli? //200 https://gabriels.work/wp-content/uploads/2026/05/idi54-la-maldicion-a-los-enemigos-y-la-enemistad-y-la-cruz.jpg Shetani/Zeus anajitazama kwenye kioo akifikiria: «Wale walioniabudu walikula nyama ya nguruwe (2 Wamakabayo 6, 2 Wamakabayo 2:7), hilo halipaswi kubadilika... Nitawaamuru watumishi wangu kusema kwamba Yesu na walio wake walisema kwamba kula nyama ya nguruwe hakumtii tena mtu unajisi (Mathayo 15:11, Luka 10:9, 1 Timotheo 4:1-5), na kwamba yeye alijiona kama mimi, hivyo watumishi wangu wataendelea kuabudu sanamu yangu, kwa maana walio wangu watasema kwamba walio wake waliomba kwamba yeye aabudiwe (Waebrania 1:6, 2 Wathesalonike 2:3). Alikuja kuitimiza sheria na manabii (Mathayo 5:17-18). Lakini mimi nilikuja kuifuta sheria na manabii, na kumnyakua Yahweh, Mungu wake (Kumbukumbu la Torati 4:3-8, Zaburi 97:1-7, Kutoka 20:3-5); tayari nilikuwa nimewapinga wajumbe wake hapo awali (Danieli 10:20): Mahali ambapo kulikuwa na haki na kweli (Kumbukumbu la Torati 19:21, Danieli 12:10), pamoja na watumishi wangu niliweka kutoadhibiwa na uwongo (Mwanzo 4:15, Ezekieli 33:18-19), hilo pia halipaswi kubadilika.» //1060 https://gabriels.work/wp-content/uploads/2026/09/idi54-zeus-se-mira-en-el-espejo-y-reflexiona-.jpg "


1 এই বইটি কোনটি? https://144k.xyz/2026/09/05/idi26eaglebook/ 2 Sandra và tiếng nói của Quỷ dữ. https://144k.xyz/2026/07/22/sandra-va-tieng-noi-cua-quy-du/ 3 Eğer hepimizin Tanrı’nın çocukları olduğu ve bu nedenle O’nun önünde eşit olduğumuz doğruysa, o hâlde bu nasıl açıklanabilir? https://gabriels.work/2026/06/03/eger-hepimizin-tanrinin-cocuklari-oldugu-ve-bu-nedenle-onun-onunde-esit-oldugumuz-dogruysa-o-halde-bu-nasil-aciklanabilir/ 4 El Negocio del Bautismo No Necesita Inocentes que No pequen. Justos, seamos libres: no carguemos con culpas ajenas... Sí pequé, pero no fue por mi culpa. Nunca fue mi gran culpa. https://ntiend.me/2026/04/11/justos-seamos-libres-no-carguemos-con-culpas-ajenas-si-peque-pero-no-fue-por-mi-culpa-nunca-fue-mi-gran-culpa/ 5 El negocio de la guerra, donde muchos son solo peones sacrificables a los ojos de ‘los reyes’ que juegan ajedrez con ellos. https://depuracion-del-mensaje.blogspot.com/2026/04/el-negocio-de-la-guerra-donde-muchos.html


"Yona alipumua nini ndani ya nyangumi? Samaki mkubwa au udanganyifu mkubwa? Yona na Samaki Mkubwa: Ukweli wa kihistoria au hadithi kubwa? Je, kweli unaamini simulizi ya nyangumi? Hadithi ya Ninawi kutubu kwa pamoja ni upuuzi ambao haulingani na simulizi ya kuangamizwa kwa Sodoma. Lakini tatizo si la kibayolojia pekee, bali pia ni la kiteolojia na kisiasa. Simulizi hii inalingana kikamilifu na ujumbe wa Ezekieli 33:11 (unaosema kwamba mwovu anaweza kweli kubadilika), lakini inapingana moja kwa moja na Danieli 12:10, ambayo inadai kwamba asili ya mwovu haiwezi kubadilika na kwamba hatawahi kuwa mwenye haki. Ikiwa mwovu ni mwovu kwa asili, basi je, kuna waovu wenye tarehe ya mwisho wa matumizi na wengine wasiokuwa nayo? Siamini hadithi ya 'mwizi mwema', wala simulizi za wahalifu wanaogeuka kuwa watakatifu mara moja tu usiku mmoja. Kwa nini kuna upinzani wa wazi kiasi hiki katika Biblia? Kwangu mimi kuna maelezo wazi: Dola ya Kirumi iliunda Ukristo. Kwa kupotosha maandiko na kuchanganya uongo wao na ujumbe wa mataifa waliyoyatesa, walipanda machafuko na kutokubaliana tunakoona leo. Fikiria hili: Ikiwa mwovu angeweza kuwa mwenye haki, basi kwa nini sheria ya awali iliweka Jicho kwa Jicho? Jibu ni la kisiasa. Ilikuwa faida kwa Dola ya Kirumi kufuta kisasi cha haki na kukibadilisha kwa matumaini ya uongo ya toba. Kwa njia hiyo waliendelea kuwafanya watu wabaki chini ya utawala wao kwa kuwafanya waamini kwamba haki ya 'jicho kwa jicho' ilikuwa imepitwa na wakati. Hadithi za ajabu kama toba ya ghafla ya Ninawi au mabadiliko ya Sauli kuwa Paulo zilifaa kikamilifu ajenda ya Kirumi ya utiifu na kutokuwapo kwa adhabu. Mwishowe, hadithi za kipuuzi kama kuishi kwa siku tatu ndani ya tumbo la samaki mkubwa zinafichua tu kwamba yote hayo ni hadithi za kubuni. Muktadha wa simulizi: Mpangilio wa hadithi hii ya kubuni unamwonyesha Yona akitoroka amri ya Mungu ya kwenda kuonya Ninawi (mji mkuu wa Dola ya Ashuru na adui wa kihistoria) kuhusu kuangamizwa kwake kwa sababu ya uovu wake mkubwa. Wakati wa kukimbia kwake kwa meli, dhoruba kali inazuka, na ili kuokoa wafanyakazi wa meli, Yona anaomba atupwe baharini; wakati huohuo, bahari inatulia kwa njia ya kimiujiza (Yona 1:15). Badala ya kuzama, anamezwa na samaki mkubwa ambapo anakaa siku tatu na usiku tatu akiomba (Yona 1:17). Baada ya kutapikwa kwenye nchi kavu, anasafiri kwenda Ninawi, na katika mabadiliko yasiyoaminika kabisa, mji mzima pamoja na mfalme wao 'wanatubu' ghafla kupitia kufunga (Yona 3:5-8), jambo linalosababisha adhabu kufutwa (Yona 3:10). Maadili yaliyotungwa ili kuhalalisha kutoadhibiwa. Sahihi ya udanganyifu: Kwa nini mantiki huharibu hadithi ambazo baadhi ya makundi yanajaribu 'kubariki' kwa kutumia AI Tukio: Mtu wa kale anazungumza kana kwamba anatoa ushuhuda wake. Mtu wa kale: 'Nilinusurika kuzama baharini… bila kufa kwa kukosa hewa ndani ya nyangumi… wala kuyeyushwa na asidi… kwa siku tatu.' https://gabriels.work/wp-content/uploads/2026/05/idi00-jonas-la-escena-imposible-1.jpg [Maelfu ya miaka baadaye. Mtu wa kisasa anamaliza kusoma simulizi hilo.] Mtu wa kisasa: 'Sikuamini kabisa.' https://gabriels.work/wp-content/uploads/2026/05/idi00-jonas-la-escena-imposible-3.jpg 'Tumbo la nyangumi halina hewa ya kupumua, bali lina gesi za mmeng'enyo zinazokaba kama methane na dioksidi ya kaboni.' https://gabriels.work/wp-content/uploads/2026/05/idi00-jonas-la-escena-imposible-4.jpg 'Mwanadamu angekufa kwa kukosa hewa ndani ya dakika chache.' 'Je, ulikuwa umevaa vazi maalum lenye matangi ya oksijeni wakati ulipodaiwa kumezwa na huyo mamalia wa baharini?' https://gabriels.work/wp-content/uploads/2026/05/idi00-jonas-la-escena-imposible-2.jpg 'Kwa sababu katika zama zako… matangi ya oksijeni hayakuwepo.' https://youtu.be/0vBR3IQkIws Udanganyifu wa 'Nabii wa Kiteknolojia' Mnamo tarehe 31 Mei 2026, nilikutana na video kwenye YouTube ambayo ni mfano halisi wa jinsi watu wanavyojaribu kuzima uwezo wa kufikiri wa wengine kwa kutumia mshangao wa kiteknolojia. Maudhui hayo, yenye kichwa cha kusisimua kinachodai kwamba 'Grok AI inachambua sala zote za Biblia na kugundua jambo la kushangaza,' yanajaribu kutumia Akili Bandia na fizikia ya kwanta kama ujanja wa kichawi ili kuthibitisha mafundisho ya kidini na kuuza simulizi la uongo kuhusu ukamilifu wa hali ya juu. Video hiyo inadai kwamba Akili Bandia 'imegundua' algoriti ya kimataifa ya kihisabati yenye hatua nne ndani ya kila sala iliyojibiwa, na kwamba namba saba imechapishwa katika maandishi kwa namna 'inayopinga uwezekano wa bahati nasibu.' Lengo halisi ni nini? Kumfanya mtazamaji afikiri kwamba kwa kuwa jambo hili linasemwa na mashine inayodhaniwa kuwa haina upendeleo, basi kitabu hicho lazima kisiwe na kosa lolote. Lakini migongano inapaswa kufichuliwa, si kubarikiwa. Kumheshimu Mungu kunamaanisha kuheshimu ukweli, na tunapolipitisha simulizi hili katika kichujio cha mantiki rasmi na historia, 'muundo wa kimungu' hujitokeza kama ulivyo kweli: uhandisi wa uhariri wa kibinadamu. Siku hiyo hiyo, niliandika maoni haya chini ya video hiyo: UCHAMBUZI WA KIKOSOAJI: Akili Bandia haikugundua muundo wa kimungu; iligundua saini iliyofichwa ya wahariri wa kifalme. https://gabriels.work/wp-content/uploads/2026/05/idi54-emperors-councils-bible.jpg Ni video ya kuvutia sana katika jaribio lake la kutumia Akili Bandia (AI) kama chombo cha kuthibitisha mafundisho ya kidini. Hata hivyo, pale ambapo fikra za kweli za kikosoaji na mantiki zinapotumika, simulizi hili lote la 'ukamilifu wa kihisabati' linafichuliwa kabisa na kuonyesha migongano yake yenyewe. Ujumbe unaotoka kwa Mungu lazima uwe wa kweli, wenye mshikamano, na usijipingie wenyewe; migongano inapaswa kufichuliwa, si kuitwa 'siri' na kubarikiwa. Hebu tuvunje udanganyifu huu hatua kwa hatua: 1_ Hadithi ya 'Algoriti ya Hatua 4' (Upendeleo wa Uthibitisho): Video hiyo inadai kwa mshangao kwamba Akili Bandia imegundua 'itifaki ya siri ya ulimwengu wote' (Kuweka msingi, Kulinganisha, Kujisalimisha, na Kudumu). Hii haithibitishi kwamba kitabu hicho kimetoka kwa Mungu; ni uchambuzi tu wa uhandisi wa uhariri. Akili Bandia haigundui kweli za fumbo; inachakata data kulingana na maagizo ya mtu aliyeandika maelekezo. Ikiwa utaipanga mashine kutafuta muundo maalum ndani ya maandishi ambayo tayari yamehaririwa, kufupishwa, na kuunganishwa na mamlaka ya kisiasa, basi Akili Bandia itajenga hoja ile ile iliyoombwa. Kile ambacho video hiyo inaadhimisha kwa kweli ni ugunduzi wa kiolezo cha uandishi na uigaji wa kimuundo uliotumiwa kwa makusudi na wahandisi wa maandishi ili kulazimisha maandiko yaliyotawanyika kuingia katika bidhaa moja iliyoratibiwa. 2_ Mgongano wa Saini za Kifalme (7 na 19): Mwishoni mwa video, wanajaribu kutumia numerolojia ya namba 7 kama ushahidi kwamba maandishi hayo yametoka kwa Mungu. Hata hivyo, mantiki yenyewe ya uharibifu ya falme hizo inavunja fantasia hiyo: ikiwa Dola ya Roma ilitesa dini ya kweli ya Yesu kwa damu na moto (iliyotetea kutokuabudu sanamu na kuhifadhi sheria za haki), kisha baadaye ikachukua udhibiti kamili wa maandishi yote, basi ilikuwa jambo la kutarajiwa kwamba ingeacha saini yake iliyofichwa ndani ya muundo huo. Muundo wa 7 katika Biblia na muundo wa 19 katika Qurani havithibitishi kwamba vitabu hivyo vinatoka kwa Mungu; ni alama za maji za mashine ile ile ya udhibiti ya Kirumi. Ushahidi ni kwamba saini hizi zinapingana katika kiini cha ujumbe: 7 ya Biblia inajaribu kuthibitisha kwamba Mungu ana mwana, ilhali 19 ya Qurani inajaribu kuthibitisha kwamba Mungu hana wana. Ikiwa ujumbe ungekuwa wa kimungu, ungemwamini nani? Mungu hajipingi mwenyewe. Mgongano huu wa kihisabati unaonyesha kwamba misimbo yote miwili ni alama ya vidole ya mbunifu mmoja wa kisiasa aliyebuni dini za uongo ili kupotosha ujumbe wa asili. https://gabriels.work/wp-content/uploads/2026/05/idi54-pruebas-de-que-el-imperio-romano-creo-el-cristianismo-el-islam-y-el-judaismo-actual.jpg 3_ Upuuzi wa Kibiolojia na Sayansi Inayokanusha Udanganyifu: Ikiwa watetezi wa maandishi haya wanataka kutumia sayansi kuthibitisha miujiza, basi wanawajibika kuthibitisha kwamba simulizi hizi zinaendana na uhalisia wa uumbaji. Lakini udanganyifu wa kibinadamu hujitokeza mara moja. Chukua mfano wa Yona: kwa mtazamo wa biolojia na fizikia ya tiba, haiwezekani kabisa kwa mwanadamu kuishi siku tatu ndani ya tumbo la nyangumi. Angefariki kwa kukosa hewa ndani ya dakika chache kutokana na gesi za tumbo kama methane, na mwili wake ungevunjwa na asidi hidrokloriki pamoja na vimeng'enya vya mmeng'enyo. Kubadilisha simulizi ili kuongeza hadithi ambazo haziwezekani kibayolojia ni ushahidi kwamba maandishi hayo yalibadilishwa na mikono ya wanadamu waliotaka kuwashangaza watu kwa maajabu badala ya ukweli. 4_ Kitendawili cha Lazaro na Migongano ya Maandishi: Mafundisho ya kifalme yanajiangamiza yenyewe maandishi yanapolinganishwa. Waebrania 9:27 inatangaza kwa uthabiti sheria hii: 'wanadamu wamewekewa kufa mara moja.' Hata hivyo, Yohana 11 inadai kwamba Lazaro alifufuliwa. Mbele ya mgongano huu, mantiki inaacha uwezekano tatu tu: ama Lazaro bado yuko hai baada ya zaidi ya miaka 2,000 (jambo la kipuuzi), ama Lazaro alikufa mara mbili (ambalo lingeifanya Waebrania kuwa ya uongo), au hadithi hiyo ilikuwa uvumbuzi wa kiteolojia uliowekwa baadaye na wahariri wa kifalme ili kulazimisha 'mshikamano' na simulizi za ufufuo walizokuwa tayari wameingiza katika hadithi za kale (kama zile za Eliya na Elisha). Upuuzi huohuo unahusu Mathayo 27:52 na 'wafu waliotembea Yerusalemu,' tukio ambalo kumbukumbu za kihistoria za wakati huo zinalinyamazia kabisa. Ujumbe wenye migongano hauwezi kutoka kwa Mungu. 5_ Upuuzi wa 'Fumbo la Kwanta': Kumalizia video kwa kudai kwamba imani hufanya kazi kama 'athari ya mwangalizi' katika mekanika ya kwanta, ambapo imani ya mwanadamu 'huangusha kazi ya wimbi' ili kuunda muujiza wa kimwili, ni matusi kwa fizikia ya chembechembe. Mekanika ya kwanta hufanya kazi pekee katika kiwango cha chini ya atomu; haina uhusiano wowote na saikolojia ya mwanadamu au teolojia. Kuchanganya fizikia na miujiza ni ujanja wa kukata tamaa wa udanganyifu wa kisasa ili kuvika mafundisho yaliyopotoshwa mavazi ya teknolojia ya hali ya juu. Hitimisho: Kile ambacho video hii inasherehekea kama 'uthibitisho wa kihisabati uliogunduliwa na AI' kwa kweli ni mafanikio ya uhandisi wa udhibiti wa Kirumi miaka 1600 baadaye. AI haikupata ujumbe unaotoka kwa Mungu; ilipata alama ya vidole ya himaya iliyolazimisha wanadamu kusujudu mbele ya mawe, cubes na sanamu, jambo linalopingana na amri ya awali ya kutokuabudu vitu vilivyotengenezwa kwa mikono ya wanadamu. Msidanganywe na maneno ya kuvutia: hii si sayansi, bali ni ujenzi wa kisiasa wa udhibiti wa kiroho uliowekwa faida kwa urahisi kupitia tangazo la sarafu za kidijitali katikati ya video. Hitimisho la maoni: Msidanganywe na misamiati ya kiteknolojia wala mafumbo ya quantum ya vitabuni: AI inasoma tu msimbo ambao wahariri wa kifalme waliupanda kwa makusudi ili kudhibiti fikra. Roma haikubadilisha tu maandishi ya hivi karibuni (Agano Jipya); ili kulazimisha dini yake mpya ya kisiasa, ilihitaji kuharibu Uyahudi wa asili (dini ya Yesu ambayo kwa kweli waliitesa) na kufanya uundaji upya wa nyuma wa maandishi ya kale ili mkusanyiko wote uonekane kama muundo mmoja uliounganishwa na mkamilifu. Lakini upotoshaji huo uliacha mianya na migongano iliyo wazi ikiwa tutatazama ujumbe wa moja kwa moja. Katika Ufunuo 15:3, maandishi yanasema kwamba watakatifu wanaimba kwa wakati mmoja 'wimbo wa Musa na wimbo wa Mwanakondoo.' Ni nani anayeweza kueleza kwa mantiki jinsi inawezekana kwa kinywa kilekile kuimba wimbo wa kisasi wa Musa katika Kumbukumbu la Torati 32 (ambapo Mungu hunoa upanga Wake unaong'aa, huwalevya mishale Yake kwa damu, na kutekeleza malipo yasiyo na huruma ya 'jicho kwa jicho') pamoja na wimbo unaodaiwa kuhubiri unyenyekevu, upole na kugeuza shavu la pili kwa adui bila kulipiza kisasi dhidi yake? Huu ni mgongano wa ajabu wa kiteolojia na kifasihi. https://gabriels.work/wp-content/uploads/2026/05/idi54-death-penalty-and-the-ten-commandments.jpg Je, hili si badala yake dokezo lililosalia ndani ya maandishi ili kutuambia kwamba ujumbe wa kweli wa Yesu uliendana kikamilifu na ule wa Musa, na kwa hiyo haukuwahi kukataa haki kali ya 'jicho kwa jicho' dhidi ya waovu? Kila kitu kinaonyesha kwamba Roma iliingiza mkono wake wa uhariri ili kubadilisha 'Wimbo wa Simba' wa asili kuwa 'Wimbo wa Mwanakondoo,' ikiifuga dini ya Yesu ili kuunda raia watiifu mbele ya mnyanyasaji. Kuheshimu ukweli kunamaanisha kufichua kutokuwiana kwa muundo huu wa kifalme. https://gabriels.work/wp-content/uploads/2026/05/idi54-el-verdadero-siervo-de-dios-y-su-dios-jehova-que-odia-a-sus-enemigos.jpg https://gabriels.work/wp-content/uploads/2026/03/idi01-el-punete-de-la-verdad.gif https://gabriels.work/wp-content/uploads/2026/05/con-un-solo-click-gabriels-work.gif https://gabriels.work/wp-content/uploads/2026/05/idi54-zeus-recibe-el-golpe-del-poderoso-gigante-isaias-42.gif Tazama zaidi kuhusu video hiyo na maoni ya asili hapa katika chapisho hili la Kireno: https://gabriels.work/2026/05/31/1-registro-das-batalhas-no-ciberespaco-apocalipse-127-e-houve-guerra-no-ceu-miguel-e-os-seus-anjos-lutaram-contra-o-dragao-e-lutaram-o-dragao-e-os-seus-anjos/ " "Mfano wa msimamizi asiye mwaminifu kama onyo kuhusu wasio waaminifu ambao wangepotosha ujumbe. Katika mfano wa msimamizi asiye mwaminifu, msimamizi mmoja anagunduliwa akipoteza mali za bwana wake, na bwana wake anamwambia: 'Hutakuwa tena msimamizi.' Kisha mtu huyo anafikiria kuhusu maisha yake ya baadaye na kuamua kubadilisha madeni ya wadaiwa ili apate kibali chao na kuhakikisha mahali pa kuishi (Luka 16:1-8). Lakini… je, ikiwa mfano huo ulikuwa umeficha ujumbe wa ndani zaidi? Yesu alikuwa akizungumza mara kwa mara dhidi ya wasio waaminifu na wafisadi. Ndipo swali la kusumbua linaibuka: je, Yesu alijua kwamba baadaye watu wasio waaminifu wangebadilisha ujumbe wa asili, kama vile msimamizi alivyoabadilisha hesabu za bwana wake? Na je, ikiwa mabaraza ya Kirumi yalikuwa kielelezo cha mfano huo? Na je, ikiwa sehemu ya yale yaliyokuja baadaye kuwasilishwa kama ukweli kuhusu Yesu yalikuwa, kwa hakika, toleo lililobadilishwa la mafundisho yake ya awali? Kwa sababu kuna jambo ambalo halikuwahi kuendana kikamilifu. Kwa upande mmoja: 'Heri walio na njaa na kiu ya haki' (Mathayo 5:6). Kwa upande mwingine: 'Jicho kwa jicho na jino kwa jino' (Kutoka 21:24, Mambo ya Walawi 24:20, Kumbukumbu la Torati 19:21). Na pia: 'Msiwapinge waovu' na 'wapendeni adui zenu' (Mathayo 5:39-44). Zaidi ya hayo: 'Msidhani kwamba nimekuja kuitangua sheria… bali kuitimiliza' (Mathayo 5:17-18). Je, unaweza kufikiria kwamba ujumbe unaosema hivi unaweza kuwa na mshikamano?: 'Heri walio na njaa na kiu ya haki… mradi tu wasahau jicho kwa jicho na kumpenda adui wa haki'. https://gabriels.work/wp-content/uploads/2026/05/idi54-zeus-el-falso-cristo.jpg Je, Yesu alionya kupitia mfano wa msimamizi asiye mwaminifu kwamba Roma iliyokuwa ikiudhi ingeubadilisha ujumbe wake ilipojiona yenyewe ikihukumiwa nao? https://gabriels.work/wp-content/uploads/2026/05/idi54-emperors-councils-bible.jpg https://gabriels.work/wp-content/uploads/2026/05/idi54-death-penalty-and-the-ten-commandments.jpg https://gabriels.work/wp-content/uploads/2026/05/idi54-tradimiento-de-giuda-invenzione-romana.jpg https://youtu.be/GCd9YVsVjQ0 " "Dini ninayoitetea inaitwa haki. █ Nitampata mwanamke huyo wakati atakaponiipata, na mwanamke huyo ataamini kile nisemacho. Dola la Kirumi limewasaliti wanadamu kwa kubuni dini ili kuwatawala. Dini zote zilizoanzishwa kisheria ni za uongo. Vitabu vyote vitakatifu vya dini hizo vina udanganyifu. Hata hivyo, kuna ujumbe unaoeleweka. Na kuna mingine, iliyopotea, ambayo inaweza kuhitimishwa kutokana na ujumbe halali wa haki. Danieli 12:1-13 — 'Kiongozi anayepigania haki atainuka kupokea baraka ya Mungu.' Methali 18:22 — 'Mke ni baraka ambayo Mungu humpa mwanaume.' Walawi 21:14 — 'Lazima aoe bikira wa imani yake mwenyewe, kwa kuwa yeye anatoka kwa watu wake mwenyewe, ambao watawekwa huru wakati wenye haki watakapoamka.' 📚 Dini iliyoanzishwa kisheria ni nini? Dini iliyoanzishwa kisheria ni pale ambapo imani ya kiroho inageuzwa kuwa muundo rasmi wa mamlaka, uliobuniwa kwa ajili ya kuwatawala watu. Haibaki tena kuwa utafutaji binafsi wa ukweli au haki, bali inakuwa mfumo unaotawaliwa na uongozi wa kibinadamu, unaohudumia nguvu za kisiasa, kiuchumi, au kijamii. Kile kilicho cha haki, cha kweli, au halisi, hakijali tena. Kitu pekee kinachojali ni utii. Dini iliyoanzishwa kisheria inajumuisha: Makanisa, masinagogi, misikiti, mahekalu Viongozi wa dini wenye mamlaka (makasisi, wachungaji, marabi, maimamu, mapapa, n.k.) Maandiko 'matakatifu' rasmi yaliyochakachuliwa na yenye udanganyifu Mafundisho ya lazima ambayo hayawezi kuhojiwa Sheria zinazowekwa katika maisha binafsi ya watu Taratibu na ibada za lazima ili 'kuwa sehemu' Hivi ndivyo Dola la Kirumi, na baadaye milki nyingine, zilivyotumia imani kuwatumikisha watu. Waliigeuza vitu vitakatifu kuwa biashara. Na ukweli kuwa uzushi. Kama bado unaamini kuwa kutii dini ni sawa na kuwa na imani — ulihadhiwa. Kama bado unaamini vitabu vyao — unawaamini wale wale waliomsulubisha haki. Sio Mungu anayezungumza katika mahekalu yao. Ni Roma. Na Roma haijawahi kuacha kuzungumza. Amka. Yule anayetafuta haki hahitaji ruhusa. Wala taasisi. Yeye (mwanamke) atanikuta, mwanamke bikira ataniamini. ( – – ) Hili ndilo ngano katika Biblia linaloharibu magugu ya Kirumi katika Biblia: Ufunuo 19:11 Kisha nikaona mbingu zimefunguka, na farasi mweupe; na yeye aliyeketi juu yake aliitwa 'Mwaminifu na wa Kweli,' naye kwa haki anahukumu na kupigana vita. Ufunuo 19:19 Kisha nikaona yule mnyama, na wafalme wa dunia, na majeshi yao wakiwa wamekusanyika kupigana vita dhidi yake aliyeketi juu ya farasi na dhidi ya jeshi lake. Zaburi 2:2-4 'Wafalme wa dunia wamejipanga, na watawala wamekusanyika pamoja dhidi ya Bwana na dhidi ya mtiwa-mafuta wake, wakisema, 'Na tuvunje pingu zao na kuzitupa mbali nasi.' Yeye aketiye mbinguni anacheka; Bwana anawadhihaki.' Sasa, mantiki ya msingi: ikiwa mpanda farasi anapigania haki, lakini yule mnyama na wafalme wa dunia wanapigana dhidi yake, basi yule mnyama na wafalme wa dunia wako kinyume na haki. Kwa hivyo, wanawakilisha udanganyifu wa dini za uongo zinazotawala pamoja nao. Kahaba mkuu Babeli, ambaye ni kanisa la uongo lililotengenezwa na Roma, amejiona kuwa 'mke wa mtiwa-mafuta wa Bwana.' Lakini manabii wa uongo wa shirika hili la kuuza sanamu na maneno ya kujipendekeza hawashiriki malengo ya kibinafsi ya mtiwa-mafuta wa Bwana na watakatifu wa kweli, kwa kuwa viongozi wasiomcha Mungu wamechagua njia ya ibada ya sanamu, useja, au kubariki ndoa zisizo takatifu kwa malipo ya fedha. Makao yao makuu ya kidini yamejaa sanamu, pamoja na vitabu vitakatifu vya uongo, ambavyo wanainamia: Isaya 2:8-11 8 Nchi yao imejaa sanamu; wanainamia kazi za mikono yao, kazi za vidole vyao. 9 Mwanadamu ameinama, na mtu amejinyenyekeza; kwa hiyo usiwahurumie. 10 Ingia ndani ya mwamba, jifiche mavumbini, kutoka kwenye uwepo wa kutisha wa Bwana, na kutoka utukufu wa enzi yake. 11 Majivuno ya macho ya mwanadamu yatashushwa, na kiburi cha wanadamu kitanyenyekezwa; na Bwana peke yake atatukuzwa siku hiyo. Mithali 19:14 Nyumba na mali hurithiwa kutoka kwa baba, lakini mke mwenye busara hutoka kwa Bwana. Mambo ya Walawi 21:14 Kuhani wa Bwana hatamwoa mjane, wala mwanamke aliyeachwa, wala mwanamke mchafu, wala kahaba; bali atamwoa bikira kutoka watu wake mwenyewe. Ufunuo 1:6 Naye ametufanya sisi kuwa wafalme na makuhani kwa Mungu wake na Baba yake; kwake uwe utukufu na mamlaka milele. 1 Wakorintho 11:7 Mwanamke ni utukufu wa mwanamume. Inamaanisha nini katika Ufunuo kwamba mnyama na wafalme wa dunia wanapigana vita na yule mpanda farasi mweupe na jeshi lake? Maana yake ni wazi, viongozi wa ulimwengu wameshikamana na manabii wa uwongo ambao ni waenezaji wa dini za uwongo ambazo zinatawala kati ya falme za dunia, kwa sababu za wazi, ambazo ni pamoja na Ukristo, Uislamu, nk. Kama inavyodhihirika, udanganyifu ni sehemu ya vitabu vitakatifu vya uwongo ambavyo washirika hawa wanatetea kwa lebo ya 'Vitabu Vilivyoidhinishwa vya Dini Zilizoidhinishwa', lakini dini pekee ninayoitetea ni uadilifu, natetea haki ya waadilifu kutodanganywa na hadaa za kidini. Ufunuo 19:19 Kisha nikamwona yule mnyama na wafalme wa dunia na majeshi yao wamekusanyika pamoja kufanya vita na yeye aliyempanda farasi huyo na jeshi lake. Hii ni hadithi yangu: José, kijana aliyekuzwa katika mafundisho ya Kikatoliki, alipitia mfululizo wa matukio yaliyojaa mahusiano magumu na udanganyifu. Ijapokuwa Jose alihisi kwamba alipaswa kusitisha uhusiano huo, malezi yake ya kidini yalimfanya ajaribu kumbadilisha kwa upendo. Hata hivyo wivu wa Monica ukazidi kupamba moto haswa kwa Sandra mwanafunzi mwenzao aliyekuwa akimfanyia Jose. Sandra alianza kumnyanyasa mwaka 1995 kwa simu zisizojulikana, ambapo alipiga kelele na keyboard na kukata simu. Katika moja ya matukio hayo, Sandra alifichua kwamba yeye ndiye aliyekuwa akipiga simu, baada ya Jose kuuliza kwa hasira katika simu ya mwisho: 'Wewe ni nani?' Sandra alimwita mara moja, lakini katika simu hiyo alisema: 'Jose, mimi ni nani?' Jose, akiitambua sauti yake, akamwambia: 'Wewe ni Sandra,' naye akajibu: 'Tayari unajua mimi ni nani.' Jose alikwepa kumkabili. Wakati huo Monica akiwa amemsumbua sana Sandra alimtishia Jose kwamba atamdhuru Sandra jambo ambalo lilimfanya Jose kumlinda Sandra na kurefusha uhusiano wake na Monica licha ya kutaka kuumaliza. Hatimaye, mwaka wa 1996, Jose aliachana na Monica na kuamua kumwendea Sandra, ambaye mwanzoni alipendezwa naye. Jose alipojaribu kuongea naye kuhusu hisia zake, Sandra hakumruhusu ajielezee, alimfanyia maneno ya kuudhi na hakuelewa sababu. Jose aliamua kujitenga, lakini mwaka wa 1997 aliamini alipata fursa ya kuzungumza na Sandra, akitumaini kwamba angeelezea mabadiliko yake ya mtazamo na kuweza kuelezea hisia ambazo alikuwa amenyamaza. Katika siku yake ya kuzaliwa mnamo Julai, alimpigia simu kama alivyoahidi mwaka mmoja mapema walipokuwa bado marafiki-jambo ambalo hangeweza kufanya mnamo 1996 kwa sababu alikuwa na Monica. Wakati huo, alikuwa akiamini kwamba ahadi hazipaswi kamwe kuvunjwa ( Mathayo 5:34-37 ), ingawa sasa anaelewa kwamba baadhi ya ahadi na viapo vinaweza kuzingatiwa tena ikiwa vilifanywa kimakosa au ikiwa mtu huyo hastahili tena. Alipomaliza kumsalimia na kutaka kukata simu, Sandra alimsihi sana, 'Subiri, ngoja, tunaweza kuonana?' Hilo lilimfanya afikiri kwamba alikuwa amefikiria upya na hatimaye angeeleza mabadiliko yake katika mtazamo, na kumruhusu aeleze hisia alizokuwa amenyamaza. Walakini, Sandra hakuwahi kumpa majibu ya wazi, akidumisha fitina hiyo kwa mitazamo ya kukwepa na isiyofaa. Kwa kukabiliwa na tabia hiyo, Jose aliamua kutomtafuta tena. Hapo ndipo unyanyasaji wa mara kwa mara wa simu ulianza. Simu hizo zilifuata mtindo ule ule wa mwaka 1995 na wakati huu zilielekezwa kwenye nyumba ya bibi yake mzaa baba, ambako Jose aliishi. Aliamini kuwa ni Sandra, kwa vile Jose alikuwa amempa Sandra namba yake hivi karibuni. Simu hizi zilikuwa za kila mara, asubuhi, alasiri, usiku, na asubuhi na mapema, na zilidumu kwa miezi. Mshiriki wa familia alipojibu, hawakukata simu, lakini José alipojibu, kubofya kwa funguo kulisikika kabla ya kukata simu. Jose alimwomba shangazi yake, mmiliki wa laini ya simu, kuomba rekodi ya simu zinazoingia kutoka kwa kampuni ya simu. Alipanga kutumia habari hiyo kama ushahidi kuwasiliana na familia ya Sandra na kueleza wasiwasi wake kuhusu kile alichokuwa akijaribu kufikia kwa tabia hiyo. Hata hivyo, shangazi yake alidharau hoja yake na akakataa kusaidia. Ajabu ni kwamba hakuna mtu ndani ya nyumba ile, si shangazi yake wala bibi yake mzaa baba, aliyeonekana kukasirishwa na kitendo cha simu hizo pia kutokea asubuhi na mapema, hawakujishughulisha na kuangalia namna ya kuzizuia wala kumtambua mtu aliyehusika. Hii ilikuwa na muonekano wa ajabu wa mateso yaliyopangwa. Hata wakati José alipoomba shangazi yake kuvuta cable ya simu usiku ili aweze kulala, alikataa, akidai kwamba mmoja wa watoto wake, ambaye anaishi Italia, angeweza kupiga simu wakati wowote (akizingatia tofauti ya masaa sita kati ya nchi hizo mbili). Kilichofanya kila kitu kuwa cha ajabu zaidi ni fixasi ya Mónica kwa Sandra, ingawa walijua kila mmoja. Mónica hakusoma katika taasisi ambayo José na Sandra walijiandikisha, lakini alianza kuwa na wivu kwa Sandra tangu alipochukua faili yenye mradi wa kikundi kutoka kwa José. Faili hiyo iliorodhesha majina ya wanawake wawili, ikiwa ni pamoja na Sandra, lakini kwa sababu fulani ya ajabu, Mónica alijitolea tu kwa jina la Sandra. Ingawa mwanzoni José alipuuza simu za Sandra, baada ya muda alikubali na kuwasiliana na Sandra tena, akiongozwa na mafundisho ya Biblia ambayo yalishauri kusali kwa ajili ya wale wanaomtesa. Hata hivyo, Sandra alimchezea kihisia-moyo, akibadilishana kati ya matusi na maombi ya kumtaka aendelee kumtafuta. Baada ya miezi kadhaa ya mzunguko huu, Jose aligundua kuwa huo ulikuwa mtego. Sandra alimshutumu kwa uwongo kwamba alikuwa akinyanyasa kingono, na kana kwamba hilo halikuwa baya vya kutosha, Sandra aliwatuma wahalifu fulani kumpiga Jose. Jumanne hiyo usiku, José hakuwa na wazo lolote kwamba Sandra alikuwa tayari ameandaa mtego kwa ajili yake. Siku chache kabla, José alimwambia rafiki yake Johan kuhusu tabia ya ajabu ya Sandra. Johan pia alihisi kuwa labda Sandra alikuwa chini ya uchawi kutoka kwa Monica. Usiku huo, José alitembelea mtaa wake wa zamani ambapo aliishi mwaka 1995. Kwa bahati, alikutana na Johan hapo. Wakati wa mazungumzo yao, Johan alimshauri José amsahau Sandra na ajaribu kwenda kwenye klabu ya usiku ili kujiburudisha. 'Labda utampata msichana mwingine ambaye atakufanya umsahau Sandra.' José alipenda wazo hilo, na wote wawili wakapanda basi kuelekea katikati ya jiji la Lima. Njiani, basi lilipita karibu na taasisi ya IDAT, ambapo José alikuwa amesajiliwa kwa kozi za Jumamosi. Ghafla, alikumbuka jambo fulani. 'Ah! Sijalipa ada yangu bado!' Pesa alizokuwa nazo zilikuwa kutoka kwa kuuza kompyuta yake na kufanya kazi katika ghala kwa wiki moja. Lakini kazi hiyo ilikuwa ngumu sana – waliwalazimisha wafanye kazi kwa saa 16 kwa siku, ingawa kwenye karatasi ziliandikwa saa 12 pekee. Mbaya zaidi, kama mtu hangefanya kazi kwa wiki nzima, hakulipwa hata senti moja. Kwa hiyo, José aliacha kazi hiyo. José akamwambia Johan: 'Mimi husoma hapa kila Jumamosi. Kwa kuwa tuko hapa, ngoja nishuke nikalipie ada yangu, kisha tuendelee na safari yetu ya klabu.' Lakini mara tu aliposhuka kwenye basi, José alishtuka – alimwona Sandra amesimama pale kwenye kona! Akamuambia Johan: 'Johan, siamini macho yangu! Yule pale ni Sandra! Huyu ndiye yule msichana niliyokuwa nakuambia kuhusu tabia yake ya ajabu. Ningoje hapa, nataka tu kuuliza kama alipokea barua yangu na anieleze anataka nini kutoka kwangu kwa simu hizi zake za mara kwa mara.' Johan alibaki pale, na José akaelekea kwa Sandra na kumuuliza: 'Sandra, umepata barua zangu? Unaweza kunieleza kinachoendelea?' Lakini kabla hata hajamaliza kuzungumza, Sandra alifanya ishara kwa mkono wake. Ilikuwa kama kila kitu kilikuwa kimepangwa – ghafla, wanaume watatu walitokea kutoka pande tofauti! Mmoja alikuwa katikati ya barabara, mwingine nyuma ya Sandra, na wa tatu nyuma ya José! Yule aliyekuwa nyuma ya Sandra akaongea kwanza: 'Kwa hiyo, wewe ndiye anayemfuatilia binamu yangu?' José akashangaa na kujibu: 'Nini? Mimi namfuatilia? Kinyume chake, yeye ndiye anayenifuatilia! Kama unasoma barua yangu, utaelewa kuwa nilikuwa tu nataka majibu kuhusu simu zake!' Lakini kabla hajaendelea, mtu mmoja alikuja kutoka nyuma na kumvuta José kwa nguvu kwenye shingo, akamwangusha chini. Halafu wale wawili wakaanza kumpiga mateke huku wa tatu akipapasa mifuko yake! Watu watatu walikuwa wanampiga mtu mmoja aliyelala chini – ilikuwa shambulio lisilo la haki kabisa! Kwa bahati nzuri, Johan aliingilia kati na kusaidia kupigana, jambo lililompa José nafasi ya kuinuka. Lakini ghafla, yule mtu wa tatu akaanza kuokota mawe na kuyatupa kwa José na Johan! Wakati huohuo, afisa wa polisi wa trafiki alipita karibu na eneo hilo na kusimamisha ugomvi. Akamtazama Sandra na kusema: 'Kama huyu kijana anakusumbua, kwa nini usimripoti polisi?' Sandra akashikwa na wasiwasi na kuondoka haraka, kwani alijua wazi kuwa shtaka lake lilikuwa la uongo. José, ingawa alikuwa na hasira kwa kusalitiwa kwa namna hiyo, hakuwa na ushahidi wa kutosha wa kumshtaki Sandra kwa unyanyasaji wake. Hivyo, hakuweza kwenda polisi. Lakini jambo lililomsumbua zaidi lilikuwa swali lisilo na jibu: 'Sandra alijuaje kwamba nitakuwa hapa usiku huu?' Alikuwa akienda kwenye taasisi hiyo kila Jumamosi asubuhi, na usiku huo ulikuwa nje ya ratiba yake ya kawaida! Alipofikiria hayo, mwili wake ulitetemeka. 'Sandra… huyu msichana si wa kawaida. Inawezekana ni mchawi mwenye nguvu za ajabu!' Matukio haya yaliacha alama kubwa kwa Jose, ambaye anatafuta haki na kuwafichua wale waliomdanganya. Zaidi ya hayo, anajaribu kupotosha ushauri ulio katika Biblia, kama vile: waombee wanaokutukana, kwa sababu kwa kufuata ushauri huo, alinaswa na mtego wa Sandra. Ushuhuda wa Jose. Mimi ni José Carlos Galindo Hinostroza, mwandishi wa blogu: https://gabriels.work na blogu zingine. https://gabriels.work/wp-content/uploads/2026/03/jose-carlos-galindo-hinostroza-1997-1.jpg Nilizaliwa Peru, picha hii ni yangu, ni ya mwaka 1997, nilipokuwa na umri wa miaka 22. Wakati huo, nilikuwa nimejikita katika hila za Sandra Elizabeth, aliyekuwa mwenzangu katika taasisi ya IDAT. Sikuelewa kinachompata (Alinisumbua kwa njia ngumu na ya muda mrefu kuelezea katika picha hii, lakini nimeelezea sehemu ya chini ya blogu hii: na katika video hii: ). Sikupuuza uwezekano kwamba Mónica Nieves, mpenzi wangu wa zamani, alikuwa amemfanyia uchawi fulani. Nilipotafuta majibu katika Biblia, nilisoma katika Mathayo 5: 'Ombeni kwa ajili ya wale wanaowatukana.' Katika siku hizo, Sandra alikuwa akinitukana huku akiniambia kwamba hakujua kilichokuwa kinamtokea, kwamba alitaka kuendelea kuwa rafiki yangu na kwamba nilipaswa kumtafuta na kumpigia simu tena na tena. Hii iliendelea kwa miezi mitano. Kwa kifupi, Sandra alijifanya kana kwamba amepagawa na kitu fulani ili kunichanganya. Uongo wa Biblia ulinifanya niamini kwamba watu wema wanaweza kutenda vibaya kwa sababu ya pepo mbaya, ndiyo maana ushauri wa kuombea hakunionekea kuwa wa kipuuzi, kwa sababu hapo awali Sandra alijifanya kuwa rafiki, na nilidanganyika. Wezi hutumia mbinu ya kujifanya na nia njema: Ili kuiba madukani, hujifanya kuwa wateja, ili kudai zaka, hujifanya kuhubiri neno la Mungu, lakini wanahubiri neno la Roma, nk. Sandra Elizabeth alijifanya kuwa rafiki, kisha alijifanya kuwa rafiki mwenye matatizo anayehitaji msaada wangu, lakini yote yalikuwa njama za kunidhulumu na kunitegea mtego na wahalifu watatu, labda kwa chuki kwa sababu mwaka mmoja kabla nilikataa mapenzi yake kwa sababu nilikuwa na mapenzi na Mónica Nieves na nilikuwa mwaminifu kwake. Lakini Mónica hakuwa na imani na uaminifu wangu na alitishia kumuua Sandra Elizabeth, kwa hivyo nilimwacha Mónica polepole, ndani ya miezi minane, ili asifikirie kuwa ni kwa sababu ya Sandra. Lakini Sandra Elizabeth alilipiza kwa kunisingizia. Alinishtaki kwa uwongo kwamba nilikuwa nikimsumbua kingono, na kwa kisingizio hicho, akapanga wahalifu watatu wanishambulie, yote haya mbele yake. Ninasimulia haya yote kwenye blogu yangu na kwenye video zangu za YouTube: https://youtu.be/tuKV-RhbyR0 Sitaki watu waadilifu wengine wapitie mateso kama yangu, ndiyo sababu nimeandika haya. Najua kwamba hii itawakasirisha wadhalimu kama Sandra, lakini ukweli ni kama injili ya kweli – unawasaidia tu waadilifu. Uovu wa familia ya Jose unazidi ule wa Sandra: José alisalitiwa vibaya na familia yake mwenyewe, ambayo haikukataa tu kumsaidia kukomesha unyanyasaji wa Sandra, bali pia ilimshutumu kwa uwongo kuwa na ugonjwa wa akili. Ndugu zake walitumia shutuma hizi kama kisingizio cha kumteka nyara na kumtesa, wakimpeleka mara mbili katika vituo vya wagonjwa wa akili na mara ya tatu hospitalini. Yote yalianza wakati José aliposoma Kutoka 20:5 na kuacha kuwa Mkatoliki. Kuanzia wakati huo, alikasirishwa na mafundisho ya Kanisa na akaanza kuyapinga kwa njia yake mwenyewe. Aliwashauri pia ndugu zake waache kusali mbele ya sanamu. Aidha, aliwaambia kwamba alikuwa akimwombea rafiki yake (Sandra), ambaye alihisi alikuwa amerogwa au amepagawa na pepo. José alikuwa na msongo wa mawazo kwa sababu ya unyanyasaji, lakini familia yake haikuweza kuvumilia uhuru wake wa kidini. Matokeo yake, waliharibu kazi yake, afya yake, na sifa yake kwa kumfunga katika vituo vya wagonjwa wa akili ambako alilazimishwa kutumia dawa za usingizi. Si tu kwamba walimlazimisha kulazwa hospitalini, bali hata baada ya kuachiliwa, walimshinikiza kuendelea kutumia dawa za akili kwa vitisho vya kumrudisha kifungoni. Alipambana ili ajikomboe kutoka kwa dhuluma hiyo, na katika miaka miwili ya mwisho ya mateso hayo, baada ya kazi yake ya programu kuharibiwa, alilazimika kufanya kazi bila malipo katika mgahawa wa mjomba wake ambaye alimsaliti. Mnamo 2007, José aligundua kuwa mjomba wake alikuwa akimwekea dawa za akili kwenye chakula chake bila kujua. Ni kupitia msaada wa mfanyakazi wa jikoni Lidia ndipo aliweza kugundua ukweli huo. Kuanzia 1998 hadi 2007, José alipoteza karibu miaka 10 ya ujana wake kwa sababu ya usaliti wa familia yake. Akitafakari nyuma, alitambua kuwa kosa lake lilikuwa kutumia Biblia kupinga Ukatoliki, kwa kuwa familia yake haikuwahi kumruhusu kuisoma. Walimfanyia udhalimu huu kwa sababu walijua hakuwa na raslimali za kifedha za kujitetea. Baada ya hatimaye kujinasua kutoka kwa dawa za kulazimishwa, alifikiri kuwa amepata heshima kutoka kwa familia yake. Wajomba zake na binamu zake hata walimpa ajira, lakini miaka michache baadaye walimsaliti tena kwa tabia mbaya iliyomlazimisha kuacha kazi. Hii ilimfanya atambue kuwa hakupaswa kuwasamehe kamwe, kwani nia yao mbaya ilionekana wazi. Kuanzia hapo, alianza kusoma Biblia tena, na mnamo 2007, alianza kuona upingano wake wa ndani. Taratibu, alielewa kwa nini Mungu aliruhusu familia yake kumzuia kuitetea katika ujana wake. Aligundua makosa ya Biblia na akaanza kuyaeleza katika blogu zake, ambako pia alisimulia historia ya imani yake na mateso aliyopata kutoka kwa Sandra na, haswa, kutoka kwa familia yake mwenyewe. Kwa sababu hii, mnamo Desemba 2018, mama yake alijaribu tena kumteka nyara kwa msaada wa maafisa wa polisi waovu na daktari wa akili aliyetoa cheti cha uwongo. Walimshtaki kuwa 'mgonjwa wa akili hatari' ili wamfungie tena, lakini mpango huo ulifeli kwa sababu hakuwepo nyumbani wakati huo. Kulikuwa na mashahidi wa tukio hilo, na José aliwasilisha ushahidi wake kwa mamlaka za Peru, lakini malalamiko yake yalikataliwa. Familia yake ilikuwa inajua kabisa kwamba hakuwa mwendawazimu: alikuwa na kazi imara, alikuwa na mtoto, na alipaswa kumtunza mama wa mtoto wake. Licha ya kujua ukweli, walijaribu tena kumteka kwa kutumia uwongo ule ule wa zamani. Mama yake na ndugu wengine wa Kikatoliki wenye msimamo mkali waliongoza jaribio hili. Ingawa mamlaka zilikataa malalamiko yake, José anafichua ushahidi huu katika blogu zake, akionyesha wazi kuwa uovu wa familia yake ulizidi hata ule wa Sandra. Hapa kuna ushahidi wa utekaji nyara kwa kutumia kashfa za wasaliti: 'Mtu huyu ni mgonjwa wa schizophrenia ambaye anahitaji matibabu ya dharura ya akili na dawa za maisha yake yote.' https://youtu.be/Wo9jInathT8 https://youtu.be/3-WoC3e_61k https://gabriels.work/wp-content/uploads/2026/07/idi54-crime-and-justice.jpg https://gabriels.work/wp-content/uploads/2026/05/idi54-ese-miguel-no-es-miguel-ese-diablo-no-es-el-diablo-diferencias-entre-miguel-y-el-diablo.jpg https://gabriels.work/wp-content/uploads/2026/06/idi00-el-hombre-fuerte-derrota-al-legionario-romano.gif https://youtu.be/SljqeAELs9k https://gabriels.work/wp-content/uploads/2026/05/idi54-death-penalty-and-the-ten-commandments.jpg https://gabriels.work/wp-content/uploads/2026/07/idi54-justice-against-the-kidnapper-and-slanderer.gif https://gabriels.work/wp-content/uploads/2026/05/idi54-abandoning-satan-in-hell-final-judgment.gif https://gabriels.work/wp-content/uploads/2026/06/idi54__los-ovnis-del-juicio-final.gif " Idadi ya siku za utakaso: Siku # 207 https://bestiadndotcomdomainonly.wordpress.com/wp-content/uploads/2026/08/idi02-the-intelligence-of-justice.pdf

Hapa ninathibitisha kuwa nina kiwango cha juu cha uwezo wa kimantiki, tafadhali chukua hitimisho langu kwa uzito. https://ntiend.me/wp-content/uploads/2026/06/math21.pdf

If K*16=039 then K=2.437


"Cupid anahukumiwa kuzimu pamoja na miungu mingine ya kipagani (Malaika walioanguka, waliotumwa kwenye adhabu ya milele kwa uasi wao dhidi ya haki) █ Kutaja vifungu hivi haimaanishi kutetea Biblia nzima. Ikiwa andiko la 1 Yohana 5:19 linasema kwamba “ulimwengu mzima unakaa katika yule mwovu,” lakini watawala wanaapa kwa Biblia, basi Ibilisi anatawala pamoja nao. Ikiwa Ibilisi anatawala pamoja nao, ulaghai pia unatawala nao. Kwa hiyo, Biblia ina baadhi ya ulaghai huo, ambao umefichwa kati ya kweli. Kwa kuunganisha kweli hizi, tunaweza kufichua udanganyifu wake. Watu waadilifu wanahitaji kujua ukweli huu ili kwamba, ikiwa wamedanganywa na uwongo ulioongezwa kwenye Biblia au vitabu vingine vinavyofanana na hivyo, waweze kujiweka huru kutoka kwao. Danieli 12:7 Nikamsikia yule mtu aliyevaa nguo ya kitani, aliyekuwa juu ya maji ya mto, akiinua mkono wake wa kuume na mkono wake wa kushoto mbinguni, na kuapa kwa yeye aliye hai hata milele, ya kwamba itakuwa kwa wakati, na nyakati mbili, na nusu wakati. Na wakati utawanyiko wa mamlaka ya watu watakatifu utakapokamilika, mambo haya yote yatatimizwa. Kwa kuzingatia kwamba ‘Ibilisi’ humaanisha ‘Mchongezi,’ ni jambo la kawaida kutazamia kwamba watesi Waroma, wakiwa ni maadui wa watakatifu, baadaye wangetoa ushahidi wa uwongo juu ya watakatifu na jumbe zao. Kwa hiyo, wao wenyewe ni Ibilisi, na si kitu kisichoshikika ambacho huingia na kutoka kwa watu, kama tulivyoongozwa kuamini kwa usahihi na vifungu kama vile Luka 22:3 ('Kisha Shetani akamwingia Yuda...'), Marko 5:12-13 (pepo wakiingia kwenye nguruwe), na Yohana 13:27 ('Baada ya kuingia ndani yake' Shetani). Hili ndilo kusudi langu: kuwasaidia watu waadilifu wasipoteze nguvu zao kwa kuamini uwongo wa walaghai ambao wamechafua ujumbe wa asili, ambao haukuomba kamwe mtu yeyote kupiga magoti mbele ya kitu chochote au kuomba kwa kitu chochote ambacho kilikuwa kikionekana. Si kwa bahati kwamba katika picha hii, iliyokuzwa na Kanisa la Kirumi, Cupid anaonekana pamoja na miungu mingine ya kipagani. Wametoa majina ya watakatifu wa kweli kwa miungu hii ya uwongo, lakini angalia jinsi wanaume hao wanavyovaa na jinsi wanavyovaa nywele zao ndefu. Haya yote yanakwenda kinyume na uaminifu kwa sheria za Mungu, kwa kuwa ni ishara ya uasi, ishara ya malaika waasi (Kumbukumbu la Torati 22:5). Nyoka, shetani, au Shetani (mchongezi) kuzimu (Isaya 66:24, Marko 9:44). Mathayo 25:41: “Kisha atawaambia wale walioko mkono wake wa kushoto, ‘Ondokeni kwangu, ninyi mliolaaniwa, mwende katika moto wa milele aliowekewa tayari Ibilisi na malaika zake.’” Jehanamu: moto wa milele uliotayarishwa kwa ajili ya nyoka na malaika zake ( Ufunuo 12:7-12 ), kwa ajili ya kuchanganya ukweli na uzushi katika Biblia, Quran, Torati ya uwongo, ambayo wameiumba, na kutoa injili ya uwongo, ambayo waliiita Torati ya uwongo, na iliyozuiliwa. uaminifu wa uongo katika vitabu vitakatifu vya uongo, yote katika uasi dhidi ya haki. Kitabu cha Enoko 95:6: “Ole wenu, mashahidi wa uongo, na hao wachukuao malipo ya udhalimu, kwa maana mtaangamia ghafula! Kitabu cha Enoko 95:7: “Ole wenu, ninyi wasio haki mnaowatesa wenye haki, kwa maana ninyi wenyewe mtatiwa mkononi na kuteswa kwa ajili ya udhalimu huo, na uzito wa mzigo wenu utawaangukia!” Mithali 11:8: “Mwenye haki ataokolewa na taabu, na wasio haki wataingia mahali pake.” Mithali 16:4: “BWANA amejifanyia vitu vyote, hata wabaya kwa siku ya ubaya.” Kitabu cha Henoko 94:10: “Nawaambia, ninyi msio haki, yeye aliyewaumba atawaangusha; Mungu hatakuwa na huruma juu ya uharibifu wako, lakini Mungu atafurahia uharibifu wako."" Shetani na malaika zake kuzimu: kifo cha pili. Wanastahili kwa kusema uwongo dhidi ya Kristo na wanafunzi wake waaminifu, wakiwashutumu kwamba wao ndio waanzilishi wa makufuru ya Rumi katika Biblia, kama vile upendo wao kwa shetani (adui). Isaya 66:24 : “Nao watatoka nje na kuiona mizoga ya watu walioniasi; kwa maana funza wao hatakufa, wala moto wao hautazimika; nao watakuwa chukizo kwa watu wote.” Marko 9:44: “Ambapo wadudu wao hawafi, na moto hauzimiki.” Ufunuo 20:14: “Kifo na Kuzimu zikatupwa katika lile ziwa la moto. Hii ndiyo mauti ya pili, lile ziwa la moto.” https://bestiadndotcomdomainonly.wordpress.com/wp-content/uploads/2026/07/idi54-cupido-con-falsos-santos.jpg https://bestiadndotcomdomainonly.wordpress.com/wp-content/uploads/2026/05/idi54-abandoning-satan-in-hell-final-judgment.gif Nabii wa uongo: 'Miujiza imechelewa? Jilaumu, mlipi nabii, na ujaribu tena.' Neno la Shetani: 'Ninasema kweli, hakuna mtu aliyepokonywa na wakaguzi wangu, ambaye hatapata mara mia zaidi… uongo, wakati wao sasa wanafurahia kishindo.' Neno la Zeus(Shetani): 'Waangalize upendo kwa adui… ili hakuna atakayethubutu kunigusa.' Neno la Shetani: 'Roma iliacha sura yangu na hatua zangu kumfuata yule aliyenikana. Hata hivyo, uso wake unaakisi wangu, naye anadai upendo kwangu, adui.' Neno la Shetani: 'Ikiwa mbwa mwitu atakutana na unyenyekevu wa kondoo, atajifunza kwamba uwindaji si sheria pekee.' Wakati sanamu inapolia machozi ya damu bandia, ni kwa sababu nabii wa uongo anataka sadaka zaidi. Ili aweze kuendelea kuwaambia wanaomwaga damu ya kweli kwa udhalimu: 'Mungu anawapenda nyote, kila dhambi husamehewa, isipokuwa kusema mabaya juu ya mafundisho yetu au kusema kwamba kitabu chetu kitakatifu kina uwongo.' Visingizio vya mbwa mwitu vinafichuliwa na mantiki: 'Yeye pia ni mhanga', lakini mbwa mwitu aliyekuwa amevalia ngozi ya kondoo na kufichuliwa hakuwa kamwe kondoo aliyepotea… alikuwa mbwa mwitu tangu mwanzo. Nabii wa uongo: 'Mungu anapenda kondoo, lakini hawanawiwalishi kwa wanyama mwitu kwani Mungu anawapenda pia na anataka waliwalishe; Mungu anawapenda wote.' Nabii wa uwongo haogopi tu kwamba utaacha kumwita mtakatifu; anaogopa kwamba utaanza kujiuliza kwa nini anahitaji cheo hicho ili kuzungumza nawe na kugundua kwamba anataka upige magoti mbele ya sanamu yake, na kwamba hataki uhuru wako kwa sababu, kama ungekuwa huru, usingepiga tena magoti mbele ya picha yake wala kumwita mtakatifu. Anaye fundisha kukunja magoti mbele ya sanamu anapanga njia kwa ajili ya utiifu bila kufikiri katika vita. https://bestiadndotcomdomainonly.wordpress.com/wp-content/uploads/2026/07/zarate-sjl-1996-gabriels-work.gif 悪魔の像は聖人の像として通された https://gabriels.work/2026/09/16/idi43dim/ Ano ang ibig sabihin ng paulit-ulit na panaginip na ito? Ang parehong panaginip makalipas ang 10 taon. Sinusuri nina ChatGPT, Gemini, Copilot at Perplexity ang panaginip. https://144k.xyz/2026/08/25/ano-ang-ibig-sabihin-ng-paulit-ulit-na-panaginip-na-ito-ang-parehong-panaginip-makalipas-ang-10-taon-sinusuri-nina-chatgpt-gemini-copilot-at-perplexity-ang-panaginip/ Neno la Shetani: «Hata kama watapata alama bora katika majaribio ya hoja za kimaneno, washawishi kwamba hawapaswi kamwe kusoma maandiko bila mwongozo wa wafasiri waliofunzwa katika shule zangu; hivyo nitawazuia kugundua jinsi nilivyofanya ushuhuda wangu wa uwongo uonekane kama maneno matakatifu wakati Maandiko yalikuwa chini ya mamlaka yangu.» Hili linawezekanaje? Wakati wengine hupiga magoti bila kuona, wengine hutazama bahati yao inakua wanapoona sanamu zao zinathaminiwa; na wakati muujiza haufanyiki, wanawaambia wateja wao: 'Hukupiga magoti vya kutosha.'"

No hay comentarios:

Publicar un comentario

Nota: solo los miembros de este blog pueden publicar comentarios.

¿Nunca consideraste que el Imperio Romano nunca aceptó verdaderamente las enseñanzas de Jesús, sino que en su lugar alteró el mensaje que alguna vez había perseguido tan ferozmente?

¿Nunca consideraste que el Imperio Romano nunca aceptó verdaderamente las enseñanzas de Jesús, sino que en su lugar alteró el mensaje que al...